Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu msaada kidogo wakuu !

Discussion in 'JF Doctor' started by MARCKO, Aug 31, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna tatizo gani linalosabisha mwanamke kutoa damu kila anapofanya mapenzi? Yeye anasema anashanga hata baada ya hedhi damu inaendelea kila kazi inapopigwa! Mbona hiyo discharge siyo kawaida?. Ni damu inayo chafua kitanda 'mno' kila baada ya mapenzi. plz msaada!
     
  2. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Hilo ni tatizo na anapaswa kuwaona wataalam wa afya hasa wa magonjwa ya ndani.
    Poleni
     
  3. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Hilo ni tatizo na anapaswa kuwaona wataalam wa afya hasa wa magonjwa ya ndani.
    Poleni
     
  4. steveslove

    steveslove Senior Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    muulize kama anatumia sindano za uzazi wa mpango kama ameshazaa ila kama bado aende hospitali
    kwa mwanamke aliyezaa na anatumia sindano kuzuia mimba ni kawaida
     
Loading...