Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu Kisieni jamani Ndugu zangu hii picha ni ya nani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 29, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    :target: Kisha Mutoen maoni yenu. Ama kweli maisha ni Safari ndefu inabidi uvumilie tu.


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Silvano

    Silvano Member

    #2
    Apr 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    obama in kenya
     
  3. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni ya obama,kipindi kileee alipokuwa bado mwafrika.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Kumbe sasa ni mzungu?
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Obama alipokuja kutambika kwenye kaburi la baba yake Hussein kabla hajaanza mbio za kuwania usenator na baadae ..............!! Hapo ndio mjue mjue umuhimu wa kujua matambiko yenu yako wapi!!!
     
  6. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo ni Obama kabla hajaanza kuvaa mashati meupe na kubadili tai kila siku.n hapo alikuwa anaulizia kaburi la baba yake lilipo
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    barack hussein obama
     
  8. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Jmushi wa JF
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nanihiii
     
  10. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2016
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,689
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Obama ameanzia mbali kama alivyoanza Dr. MWELE MALECCHELA Hop atakuja kuwa Rais wa kwanza mwanamke Tanzania
     
  11. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2016
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 9,355
    Likes Received: 6,327
    Trophy Points: 280
    downloadfile-24.jpeg

    swissme
     
  12. Red Scorpion

    Red Scorpion JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2016
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,516
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    Ni mimi huyo!
     
  13. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2016
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 54,945
    Likes Received: 34,744
    Trophy Points: 280
    umejifananisha na mimi
     
  14. Red Scorpion

    Red Scorpion JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2016
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,516
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaa!
     
  15. habari ya hapa

    habari ya hapa JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2016
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 6,717
    Likes Received: 2,296
    Trophy Points: 280
    Wacha nami nikomae
     
Loading...