Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HeBu jIuLiZe yAFuAtaYo....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bampami, Sep 4, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Jiulize,kifo cha Yesu na cha
    Kanumba kpi kimeugusa
    zaid moyo wako,alafu
    jipime we ni mkristo au
    mkanumba? Na kati ya Lulu
    na Yuda nani ana dhambi kubwa Jib ili nijue ukifa
    roho yako itakwenda
    bongo movie au mbinguni.?.
    Siku njema.
     
  2. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    usifikiri kila mtu aliguswa na kifo cha mtenda dhambi huyu mi niliuzunika kwa sababu amekwenda motoni. Na wewe kama ni mtenda dhambi utaenda motoni kama yeye hivyo nakushauri kutubu na kumrudia Mungu vinginevy UTAKWENDA MOTONI pia Mungu anakupenda nami nakupemda ndiyo maana nakushauri leo
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    me like ur comment!
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kifo cha yesu ndio kilituuma wewe vipi!!! Kwanza huyo kanumba alikua anafanya nn na lulu? Dont ever compare jesus to kanumba shame on you
     
  5. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    tubu kwa ku relate Yesu na huyu shetan Mzinz mkubwa
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hivi kifo cha Yesu kilituuma kweli...mmh sidhani maana hata sasa Bwana yu Hai,maana alikishinda kifo na mauti
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,288
    Trophy Points: 280
    Umeuliza swali zuri sana lakini usitegemee mtu yeyote hapa kusema aliguswa na kifo cha kanumba kuliko cha yesu sababu binadamu tuko complex.

    Mimi binafsi niliguswa na kifo cha Kanumba kwa sababu kwanza ni binadamu kama wengine na pia ni msanii niliye kuwa na mpenda jinsi alivyo kuwa ana wasilisha kazi zake kwa jamii kupitia maigizo.


    Kuhusisha kifo cha kanumba na kuwa mkristo au lah si sawa sababu mi binafsi yesu sikuwai kumuona nimekua nikiona watu wakiigiza kupitia mikanda juu ya kifo cha yesu na maisha yake lakini siwezi nikakudanganya kuwa niliguswa sana na kifo cha yesu ambaye sijapata kumuona kuliko Kanumba ambaye nilizoea kumuona!

    Ndio maana vitabu vya dini vinatuimiza na vigine vinatuuliza
    je tutasemaje tunampenda mungu tusiye muona wakati ndugu zetu tunao waona hatuwapendi?

    Mwisho wa siku kuguswa na kifo cha mtu hakuto badilisha imani yako kwani kuguswa pia ni ishara ya upendo.
    Kifupi mimi niliguswa na kifo cha Kanumba na bado nimebaki kwenye imani yangu!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,288
    Trophy Points: 280
    mkuu ni kweli hatuwezi kumlinganish huyu mtu na Yesu kabisa!

    Hivi kuna mtu asiye na dhambi?

    Au kuna dhambi kubwa na ndogo?
     
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    majibu yako tu!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    #74*5!%%_/=_%~()~:'"#!%63-!%/==%"_-!% :coffee: :msela:
     
  11. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nawe kama ni mtenda dhambi, ila umekuja hapa kama wewe upo safi. Utubu kwa hilo Mungu akusamehe dhambi zako maana warumi 3:28 imesema sisi sote tumetenda dhambi na kupungukiwa na utukufu wa Mungu.
    AHsante na Mungu akubariki sana.
     
  12. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    soma warumi 3:28 jibu la kwanza ndugu, jibu la pili nakuja.
     
  13. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa majibu yako za hekima
     
  14. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Usihukumu usije ukahukumiwa, and hakuna aliyemwema wote wametenda dhambi na kipungukiwa na utukufu. Mwenyezi mamlaka ya kuhukumu ni Mungu tu
     
  15. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    warumi 3:28
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    mkuu hii thread yako imenikwaza. mia
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ni kweli mkuu, walioumia na kifo cha Yesu ni wale wasioamini kuwa Yesu alifufuka...maana waliojua hivyo hata hawakuomboleza mfano ni Mtume Petro....maana aliwaambia ya kwamba Mwana wa Adam hana budi kufa lakini siku ya tatu atafufuka...
    Kutokuwa na budi maana yake ni lazima iwe hivyo, lakini habari njema ni kuwa atakishinda hicho kifo
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    haleluya!
     
  19. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tafuteni kwanzaa ufalme wa mbingu.... mengine yote.....................
     
  20. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    owkkkkkkkkkk..........................................................
     
Loading...