Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu jibu wewe unaedhani unajua. . . . . . . . . .!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Apr 28, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Ndoa maana yake nini?Je mahusiano maana yake nini?Halafu pia mwenzi wa ndoa nini au ni nani?Usikurupuke,jiulize vyema juu ya unachotaka kujibu halafu ndo ujibu! ITAKUSAIDIA HII!
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndoa mana yake ni kufunga ndoa na watu wanashuhudia.

    Mahusiano mana yake ni njia moja au nyingine kuwasiliana na wenzako...mfano nchi kwa nchi, mke na mme. boy friend na girl friend, mwalimu na mwanafunzi na mambo mengi ya kuwasilisha sehemu mbili au zaidi ya mbili.

    Mwenzi wa ndoa ni mtu ambaye unatarajia kuingia naye kwenye ndoa.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Ukiingiz kwenye ndoa mwenzako anaanza kukuona wewe ****
     
  4. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe nia yako ni kuelimika au kutukana? Kama una majibu mazuri kwa nini umepost hayo maswali? Toa majibu basi kwanza wewe mwenyewe. Je wewe maswali yako siyo ya kukurupuka? Waachie watu nafasi bwana wamwage ujuzi wao, wewe utachambua linalokufaa likusaidie mbele ya safari.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    fazaa,nimetabasamu kwa tafsiri yako,duh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    RUBERTS,umeona nimetukana wapi ndugu yangu?Au kusema usikurupuke ndo kutukana?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mi sipo ndoan ila najip vile navyohisi nafaham,ndoa ni muunganiko wa watu wa wawili,waliokubaliana kuwa mwili mmoja kama mume na mke,kwa shida na raha.
    Mahusiano ni ule muunganiko uliotokea baina ya pande hzo mbili kuishi katika ndoa,
    Mwenzi ni yule uliemkubali wewe kuingia nae katika makubaliano ya ndoa......:A S-heart-2:
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Vaislay,asante kwa difinisheni yako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmmh! Nilitaka nikurupuke, ngoja nikajipange kwanza. B'dae.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Husninyo,bora wewe maana wengine unaweza kuvunja ndoa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndoa ni mkataba wa wawili kuishi pamoja for the rest of life. Mahusiano ni ukaribu wa zaidi na mtu sio lazima awe ndugu yako.

    Mwenzi wa ndoa ni mshiriki katika ndoa
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Je huo mkataba ni lazima uwe for the rest of life ili ujulikane kama ndoa??
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndio coz when you get married you don't plan to divorce/separate but sometimes shit happens! Thats why its called holly harmony.
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Ngoja niendelee kuangalia majibu ya watu!
     
Loading...