Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu Jaribu Hii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by piper, Feb 16, 2012.

  1. piper

    piper JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu wanasema wachina wanatengeneza vitu feki, naomba jaribuni kujipiga risasi na bunduki ya mchina ili majibu yapatikane kama ni feki au la, pliz mnitumie majibu ya zoezi hili, Onyo dont try this at home or skul.
     
  2. c

    cesc Senior Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :poa:photo:
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Puuuuuuu.......!
    Mh..! Kumbe haiUI
    ila inatoboa.!
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukipigwa nayo hufi ila unakuwa msukule.
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kujiua mara nyingi kwa bunduki ya mchina kusepa maisha magumu lakini sijafanikiwa hata mara moja naomba unitumie bunduki ya kichina inayoweza hata kujeruhi tu. Lol!
     
  6. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bunduki ya kichina inauwa ila unafufuka!
     
Loading...