Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu hili tulitafakari pamoja wadau

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bajabiri, Jun 28, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Binadam wana utaratibu wao kutongozana na hadi wanapofanya mapenz.........lakini wanyama nao wana utaratibu wao,na ndege nao wana utaratibu wao,mathalan KUKU,jogoo anapotaka kukutana kimwili na kuku jike,kinachotokea hapo ni kuanza kukimbizana kwa muda mrefu sana,kama jogoo legelege na hana mazoez anaweza akakosa penzi,najiuliza kwanini inakua hivi,Imagine na binadamu wangetumia style kama ya kuku je ingekuaje?hasa maeneo yenye msongamano kama vile posta,kariakoo,au ONE WAY DODOMA,au eneo lolote lenye msongamano wa watu......ukiwaangalia mbwa nao ndio usiseme,wakinatana hapo,mmmmh
     
  2. samito

    samito JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu alisema awepo kuku, mbwa nk lakini kwa mwanadam akamuumba kwa mkono wake mwenyewe! so huwez mfananisha mnyama na mwanadam hata siku moja, wanyama wana-do for production na sio starehe, wanadam 2na-do kwa ajili ya production na starehe pia, thus y 2naitaj privacy ya ukwee. ila sred yako bana
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaaahh!!!! Ngoja nikapate chai kwanza....LOL!!
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaa! Ilikuwaje waje mpaka ukapata hili wazo mkuu? Au umewaona mbwa asbh hii sehemu sehemu?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mopao,unajua ukiwaza matatzo ya tanzania na vioja vyake utapasuka kichwa ndio maana mda mwingine tunatakiwa tuwazue na style hizi
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Ya SWALA ni kiboko!!!!!!
    Winner take ALL!!!!!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa,imekaaje sridi hiii??Unajua samito mda mwingine nikiwaona hawa viumbe huwa nawatazama kwa makini,na huwa nawaza pia why so??????au ndio mapozi,kwanin jike likimbiiie
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sawa katavi......
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Katavi bado unakunywa chai????
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,695
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Mi nafkir ingekua poa tu, mambo ya kubembelezana mpaka sometyms kufikia kuingia gharama wakat raha tunapata wote yasingekuwepo
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaaaa,kwani sasa hivi raha hatupati wooteeeee
     
  12. M

    MNYAKI MZALENDO Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utafakari na nani wewe,try to be conscious we bitoz usilete mada za facebook
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mimi nafikiri kuwa sisi tungekuwa na style za kuku na kuku wangekuwa na style za watu hivyo kuku wasingetushangaa kabisa.
     
Loading...