Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hebu fikiria!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KITOSA, Feb 13, 2011.

  1. K

    KITOSA Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    malawi ni jirani zetu,kuna sheria wanataka kuipitisha juu ya kutoa ushuzi iwe ni kosa la jinai!sasa hebu pata picha ingekuwa hapa kwetu bongo na hasa kwa wanaosafiri kwa mabasi ya umma karanga,mahindi ya kuchemsha,mayai ya kuchemsha,halafu basi likifika ILULA anakula ugali nyama mtindi,akifutua ndani ya basi police
    check point Iringa halafu sheria imeshapitishwa bongo!ungefanyaje?
     
Loading...