Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu cheki picha hii upate majibu ya 2015 itakuwaje??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Losambo, Jul 23, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    M4C.jpg


    2015 mambo itakuwa kama picha inavyojieleza.
     
  2. S

    Smarty JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ila hiyo u tong ya chadema ikipiga mzinga tunaokota jivu.....
     
  3. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    viva cdm, cdm idumu milele ili magamba wapotee
     
  4. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahaah niemalizza jioni yangu vyema asante sana
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kama hizo ndizo projections basi ni nzuri ku'aim high.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dereva wake siyo kama majaji wa voda vasta wa JK.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hiyo ndo t 2015 cdm
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha!
     
  9. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Daah! Imetulia mbaya,ntaiota
     
  10. S

    Shamte Ali Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uo mdude wa chin ka
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kwa kweli ccm ni janga kwa Taifa letu hawana tofauti na pepo shwetwani!

    kanyaga kanyaga!
    Kanyaga kanyaga! Hana mamlaka tena!
     
  12. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kwa kweli hiyo projection imetulia siyo mchezo.
     
  13. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Projections ziendane na mchakato wa kufanya kura zitoshe 2015.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na hilo kajamba nani la ccm likiharibika haipatikani spare yake hata kwa dawa!
     
  15. n

    niibada Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa lakini isiwe sawa na picha maana kudumu kwake kwaweza kuwa pawe padogo na pia wabadilike maana wengine bado wanaamini kuwa hata wasipojishughulisha watashinda Wekeni mambo hadharani kila kinachofanyika itakuwa silaha kubwa kwenu na onyesheni wapi hawataki kuchukua hatua na nini hasara inayopatikana ndo silaha nyingine maana wanalindana hata wananchi wanafahamu Aanikeni maovu yao na tafuteni ukweli juu ya kwanini madaktari waligoma na je kipi bora kuwalipa vizuri madaktari au wabunge? Angalieni pia je kweli wezi wanaofikishwa mahakamani wanashughulikiwa ipasavyo au ndo gelesha kwa wananchi? Mkifanya hivyo kweli picha hiyo itakuwa sahihi japo haitachukuwa muda mrefu kwa kutumikia wananchi maana ni mchina.
     
  16. m

    m4cjb JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 6,533
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hayo magari yanaonyesha uhai wa hivi vyama,m4c inaelekea nchi ya asali na maziwa,ccm inaelekea nchi ya rushwa,ufisadi na sasa mauaji ya kisiasa.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha kuweza kufikiria kitu kama hiki ni jambo moja zuri sana la kuweka ujumbe ktk picha na ni wengi watakaojipanga tangia sasa ili kuijenga hiyo taswira ktk uhalisia!
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,217
    Likes Received: 2,425
    Trophy Points: 280
    saaafi..
     
  19. G

    GTesha JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mitanzania ilivyomishoiya bado itapanda gari la ccm mark my words
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mleta mada nahisi umekisoma vizuri kitabu cha "THE BEAUTYFUL ONES ARE NOT YET BORN" yaani kwa hiyo picha ya basi la ccm!
     
Loading...