Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu cheki na hii ya Dereva!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Judgement, Nov 26, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Dreva Mwakitosi ambae anaendesha Fuso kampuni moja ya kuuza maji ya kunywa, hii cku anatokea Dar kwenda Mwz, kufuatia hali ya joto njiani akawa amevua shati anaendesha kifua wazi, mara ghfl wanakutana na Boss wake ikawa hivi :-
    Boss : inakuaje unaendesha gari kifua wazi? Huoni italeta picha ya madereva wng ni wahuni?
    Dreva : mzee yote shauri ya joto mzee.
    Boss : Sasa itabidi uendelee kubaki kwny hiyo Fuso nilikua nahitaji nikuhamishie kwny ile Scania semi sasa naona kule ndy utavua na suruali utaendesha umebaki na chupi!
     
  2. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli bange noma.
     
  3. M

    Mipesa Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh. Nimecheka sana
     
Loading...