Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu angalia hapa, je hawa wana akili?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Anyisile Obheli, Oct 18, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hebu chekini hii
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ningesema kitu ila kwa vile mods wanatafuta kunifungia basi nitaweka dots ............
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hilo ni pepo in action, shindwa kwa Jina la Yesu. :dance:
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thy real nosence pipo, coz their thinking capacity is so down
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Udini hauna nafasi nchi hii, anaetaka kushinda kwa udini au ukabila, huyo mtu amefirisika kimawazo na fikra hivyo hatufai na tumwogope kama ukoma
     
  7. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hawana akili na hii yote ni kutokana na elimu duni,,, Tanzania hakuna udini hiyo ni wao wanaeneza..

    Uoga wa mafisadi wanatumia njia zote.. Hivi umeshafikiria siku Dr. Slaa anachukua nchi itakuwaaje...

    CCM amechukua hela hadi hazina, makampuni ya simu na ya watu binafsi,, sasa wakianza kudaiwa watalipa na nini??

    Usishangae kusikia CCM Kirumba inapigwa mnada kulipa madeni yao..

    E Mungu tupatie kiongozi bora atakaye angalia maslahi ya watanzania...

    HTML:
    Tanzania Itajengwa na Watanzania Wazalendo
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :mmph::mmph:
     
  9. Meale

    Meale Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewahi kuona waraka wa siri kama huu wa umoja wa madhehebu ya kikristo pia. Ukisoma kwa makini utagundua walioandika nyaraka hizi si viongozi wa juu wa dini. Inawezakana ikawa ni kikundi kidogo tu cha watu wanaotaka kuleta udini ndani ya nchi yetu na pengine si waumini wa dini husika lengo ikiwa ni kuleta uchochezi na kuwagawa watz kwa misingi ya dini. Tuwapuuze watu wanaoandaa nyaraka kama hizi.
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi niko na wewe tusipoteze muda kuajadili hayo maana hatuna uhakika waliojiandisha wana msimamo gani hayo ni mawazo potofu.
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huo ni waraka toka kwa MS akichafua hali ya hewa hapa
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    si kila jambo linapaswa kupuuzwa, tambu kuwa kama ingekuwa ni hivyo basi hapa jf kusingekuwa na members
     
  13. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi yale mabomu 21 yemeshaisha? Mbona sasa munaanza kusambaza sera za kuchochea chuki miongoni mwa wa tanzania? Huu waraka tangu wiki iliyopita upo hapa! Halafu kila siku anatokea member hapa na kutuwekea tena ili isomwe kila siku sera zimeisha?

    Huyu anaetuwekea waraka huu ana uhakika gani kama umesambazwa au kuandikwa na waislamu? Maana waislamu wanauongozi wao sasa kama muna ushahidi na huu waraka basi si mutuambie ni kina nani walioandika huu waraka?

    Kinyume chake itakuwa ni uchochezi na kujenga chuki miongoni mwa wa watz!!!
    Tanzania tuko ktk vita dhidi ya umaskini, ujinga na maradhi tuliyorithi tangu enzi za mwalimu nyerere na hatuko tayari kuingia ktk vita nyingine ya kidini hivyo ni vizuri nyaraka kama hizi ziachwe kusambazwa!!
     
  14. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nilitaka kuchangia lakini mod atanifungia...! ((_________________:whistle:___________________)) kwenye mabano kuna maneno ambaya mod hayapendi..!
     
  15. f

    fcharles2000 Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole unahitaji kuonewa huruma tuu. Only fools can believe and take your rubbish
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    WAPUUZENI HAO, JAPO NI WAISLAMU WENZANGU, WANATAKA KUTULETEA MAMBO HAYA HAPA CHINI NDUGU ZANGU.
    [​IMG]
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    udini huu mnaoutangaza mjue ya kuwa utakuja kuwagharimu kama ulivyouwagharimu mchezo wenu mchafu wa sms kabla CCM hawajaamua kujibu
     
  18. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waraka dhaifu kama huo hauwezi kuwa umetokana na kikundi chochote ambacho ni makini, waraka wa siri wewe umeupata wapi?
    Hizo simple minded zako zitatugharimu sana kama watanzania.
    Waraka huo utakuwa umetolewa na kundi linalohangaika kurudi madarakani kwa kutumia familia badala ya chama, na ni namna ya kutafuta kuonewa huruma na wapiga kura, hakuna kitu cha maana hapo.

    Watanzania kama tulivyo tuko sensitive sana kwenye mambo ya dini bila hata ya utafiti wa kina mtu akiambiwa kwamba hili suala linatokana na itikadi fulani bila kujali kwamba ni uzushi au la mtu anaamua kufanya ushabiki.
    Binafsi mimi si mrahisi hivyo na ubaguzi wowote unanikera katika kiwango kwamba hata msamiati wa kuelezea kero hii umenipita kushoto ila nasisitiza kwamba ubaguzi wa namna yoyote tusiukubali. Watu wana malengo ya kisiasa kuhusu hili hivyo walio huru kufikiri waliangalie hili kwa makini.
     
  19. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hiuu ni upumbavu mtupu hgalafu ndio hawa hawa wanaokosa ada za kusomesha watoto wao ndio hao hao wakezao wanaolala 2 kwenye kitanda kimoja au chini kwenye hospitali hilo hawalioni wanaendekeza udini yeyote anayeunga mkono waislamu walioandaa waraka huu basi huyo hana akili. wapuuzeni hawa watu. nisingependa niseme sana nahisi kuwatukana

    siangalii kama mimi ni dini gani ila nahitaji mabadiliko na Sera za Chadema zina mabadiliko ya kweli Slaa ndiye chaguo bora CCM na J.K ni Bora chaguo
     
  20. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu,
    nimekuelewa kupita kiasi, tuko pamoja, daima maendele huletwa na watu wenye kujitambua kifikra zaidi
    kuliko kukumbatia ujima na ujuha wa maarifa, your real true no one like Dr Slaa, he is the only one who can let changes in our tz
     
Loading...