Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hebe muangalieni huyu mzee

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viper, May 4, 2011.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hiki nacho ni kipaji au sifa zimezidi...

    [​IMG]

    34240_121709657871991_100000988737768_113670_130298_n.jpg
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huyo sifa hana kipaj chochote huyo!kuna uwezekano huyo ni kula kulala ndo mana ana muda wa kufanya upumbavu!
     
  3. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33

    tena yaelekea an deka sana kwa mzee wake asipo nunuliwa nguo za thukukuu analia na kula hali siku hiyo
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    wanaita 'sifa za kijinga',kumbe wazungu nao crap eeh?
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni mashindano au?maana mpaka lije kuisha lazima aji**ee
     
  6. N

    Nacharo Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    misifa ya ke hiyo
     
  7. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Toto tundu akikua ataacha. Hama kipaji chochote hapo ni mwendo wa kugonga kwa wingi kila kitu....Chakula na Pombe.
     
Loading...