Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heart broken again

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masaki, Jun 24, 2011.

  1. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Real tears are not those that fall from the eyes and cover the face, but are those that fall from the heart and cover the soul.

    I don't have tears on my face but my heart is crying tonight. Nami namuomba sana Mungu awape wanawake hekima ya kutambua na kuheshimu hisia za wenzao. Wawe na busara ya kutambua na kuheshimu hisia zilizopo kwenye mioyo ya wenzi wao! Four years in a relationship have vanished in matter of few days! Worse enough na tarehe ya harusi ilishapangwa. I AM HEART BROKEN AGAIN!! For the second time!! Last time was 2005, I wasted so many years trying to recover and also learn to trust women again. It took time and eventually my heart was softer enought to love again! Now see what I have got from a woman tonight! NOTHING BUT PAIN!!

    Pengine kuna tatizo lilijificha ambalo silifahamu. Kwa upande wangu kama mwanaume na kama binadamu mwenye mapungufu yake, inawezekana kabisa nimewahi kuwakwaza au kuwaumiza baadhi ya wanawake katika hisia zao. From the bottom of my heart, namuomba Mungu anisamehe pale ambapo niliwahi kumuumiza mwanamke katika mapenzi na hisia zake!


     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole but what happened?!
    Kakuacha tu au kuna kitu ulifanya kusababisha?!
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kwenye mahusiano yetu mimi nina mikono misafi kabisa...Tamaa zake tu za kupenda mambo makubwa. Hawajui wanaume yule....! Ataachwa mchana kweupe akishachokwa!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280
    Pole sana Masaki kwa kuumizwa tena kimapenzi. Inauma sana unapoumizwa kimapenzi hasa pale ambapo uliyempenda ulikuwa na nia ya kufunga naye pingu za maisha na tarehe imeshapangwa. Mungu akupe uvumilivu mkubwa katika kipindi hiki kigumu kwako.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Asante sana BAK! Honestly, its 4:46am here in Dar now and I can't sleep! My heart is crying!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Pole sanaa Masaki.Ndivyo maisha yalivyo.Piga moyo kondo siku njemaIko njiani...
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mkuu. Jaribu kuwa mvumilivu Mkuu ili usifanye chochote cha kujiumiza zaidi na pia kuwaumiza ndugu, jamaa na marafiki zako wa karibu. Pole sana.
     
  8. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nitazingatia ushauri wako. Asante sana! Dunia kweli ni tambara bovu, wahenga walisema!
     
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Acha kuwa weak mkuu! Pick up the pieces and move on. Mchukulie huyo aliyekutenda kama vile alifariki na hayuko tena hapa duniani then sahau yaliopita. Move on. Life is too short to dwell on a break up!!
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu maliza kulia na maisha yasonge mbele....maisha ni kujifunza na kujifunza.
     
  11. s

    stun Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Masaki, watu wengi tulipitia huko, na japokuwa hatuwezi kusema kuwa tuli-cover syllabuses za kuumizwa mioyo, ila experience is a very good teacher. Japokuwa ni human nature kuangalia kipi kilikwenda wrong, ila sikushauri hilo, maana utazidi kujiumiza. Endelea na maisha yako kaka, chukulia kuwa hayo ni mapito, and trust me, you have been removed from the boggest tragedy had you gone through that wedding plan. Better now than later. You will find the right woman, who will be of your standards, and who will fit into your life, and when that time comes, you will be glad that all these have happened. I always believe for the better next time. It helped, and am sure it will help you too. Time is the best remedy for broken hearted. Take your time doing other things, go out with friends, do what you find interesting, don't sit alone regretting...and you will be okay.
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Thanks! I am short of words!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    pole..........
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Maskini kuna nini tena mtu wangu...hee toka miaka ile mpaka leo mtu anatokea na kuuvunja moyo wako Lol
    Mungu ni mwema piga moyo konde yupo aliyeandaliwa maalum kwa ajili yako
    I am deeply sorry!
    I am deeply so sorry!!!
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pole ndio maisha, umeanguka, simama jikung'ute vumbi endelea na safari. ila hujatupa stori kamili, ilikuwaje
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Masaki:
    Stop crying
    Get up and move.....
    Maisha haya ni mafupi sana, hatupaswi kutoyetendea haki kwa kusononeka kwa sababu ya mapenzi ya mtu mmoja. There are lots of girls down here ambao wanaweza kukupa raha mpaka ukaishia kujiuliza ULIKUWA WAPI SIKU ZOTE HUKUWAJUA MAPEMA?........ Yalishanitokeaga mara moja, I learnt my lesson.........no one will ever break my heart again. NEVER!
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    pole sana mkuu...maisha lazima yaendelee...huwezi jua Mungu kakuepusha na nini...uzuri wa hili ni kwamba moyo wako unazidi komazwa...
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    kuna kiti kuhusu wanawake ni very ajabu

    ukijaribu kum protect ndio atazidi kukuumiza

    sometimes its better to treat a w.h.o.re like a w.h.o.re

    trust me,
    ukiendelea kumjali atakufanya kama babayake...hivi
    wengine watachezea,halafu wewe ndo utakuja to pick up the pieces..
     
  19. S

    Sweetlol Senior Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana Masaki.this is lyf.nimefurah kumbe da same tym nasafa na ww ulikua unaumia.usiwalaumu sana wanawake coz hatawanaume mnaumiza kupitakiasi.am heart broken too najana ndo ilikua mbaya kuliko zote.ila nikujipa moyo nakusongesha,lets belive kwamba waletuliopangiwa kuishi nao tena kwa furaha bado tujakutana nao.nakuombea ujasiri katika hilo.
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole sweetlol, huu mwezi ni wa broken heart tu, sijui sababu wanafunzi wamefunga wamerudi makwao kwa hiyo wanaingilia tu mahusiano ya watu, hhahahaa joke.....nakumbuka tena kuna msichana alianzisha thead ya kuvunjwa moyo....poleni sanasana
     
Loading...