Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hearing aid

Discussion in 'JF Doctor' started by Mama Joe, Nov 22, 2011.

  1. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu kuna mtu anafahamu wapi zinapatikana kwa hapa Tanzania na bei zake?
     
  2. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ekenywa dispensary magomeni mwembe chai pale petrol station fuata barabara ya vumbi utapita shule ya primary mbele tena utaona hospital. watakupima na wao watajua kama unatakiwa kifaa na kama zipo utapata ila kama hamna unawapa hela wanaenda kununua pale posta opposite na Nmb hq. Tafadhali usinunue bila kupimwa mana hearing impairement ni ishu pana kidogo ni tatizo moja ila lipo kwa kiwango tofauti kati ya mgonjwa mmoja na mwingine, pia kua aina tofauti za hili tazizo.
     
  3. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kuhusu bei nilinunua laki tano mwaka 2008 ila cjui kwa sasa. Hata hiyo kwa kuwa tatizo hili lipo kwa ina tofauti basi hata vifaa pia vipo tofauti kulingana na aina ya tatizo. So vipo hadi vya 1 million, na vipo mpaka more than 1 mill kulingana na ukubwa wa tatizo ambavyo Tz havipatikani. For more info usisite kuniuliza.
     
  4. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mpatanishi, nashukuru sana kwa maelezo yako nitakwenda hapo magomeni na hapo posta pia tumeulizia sana tulipewa taarifa kuwa hamna ni hadi uende SA au sana sasa hivi Nairobi. Kupima sio neno unaweza anzia hata MNH au Aga Khan then ukaja na vipimo vyako. Ubarikiwe
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zina bei tofauti kulingana na zinakotoka,bei ya reje reja na karibia mara tatu ya bei ya jumla,ushauri tafuta mfamasia/technician akutafutie kwa bei rahisi kwa hiyo ukishapima na kujua aina ya kifaa nenda pharmacy kubwa kubwa eg nakiete,okinawa,jd,grants ,salama au nenda pale shoppers plaza ie platinum pharmacy ukikwa ni pm ntaku assist
     
  6. D

    Dingiswayo Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Ni PM na kunipa namba yako ya simu mimi ninajua vinapopatikana..nitakupigia nikuelekeze.
     
  7. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamani nashukuru sana kwa michango yenu
     
  8. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ekwenywa hospital magomeni ni Specialist wa masikio na ndio hao utawakua MNH. Ila kwa Ekwenywa kwakua ni private yao wanakupa special care.
    Kama ikiwa tatizo ni receiver basi kifaa ni easy kupatata. But kama itakua ni nervous hapo ndio ishu maana matibabu yake Tz ni ngumu ni sharti uende hiyo nchi vinakopatikana wakutibu wataalam wao wenyewe na vifaa vyake wanakupa huko huko.

    Kuna aina tofauti za hivyo vifaa kutokana na tatizo la muhusika yani ili ufahamu kwa undani inabidi usome hiki kitabu kinaitwa Communication access for persons with hearing loss by Mark Ross.

    Google utakiona kina maelezo na picha za kila aina ya hiyo vifaa. Ninayo hard copy nililetewa na mzee aliopoenda out.

    Kwa maelezo zaidi usisite kuniuliza. Stay blessed
     
  9. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jamani Mpatanishi nashukuru sna kwa moyo wako nilijua itanichukua muda sana kupata hizi info, ninadownload na pia nitakitafuta hicho kitabu, Nime ku pm, Stay blessed
     
Loading...