Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

He Una Picha Za Kusisimua?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Muke Ya Muzungu, Jun 12, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mtu yeyote anayependa kupiga picha au mwenye picha yoyote ya kuvutia ya eneo, tukio, wanyama, shuguli, na taswira za aina yoyote, tafadhali zitume kwenda kwenye blog maalum kwa ajili ya taswira tu.

    Pia ukiwa ni mtu mwenye hobby ya kupiga picha ambazo zinaozea ndani ya Camera, tafadhali tutumie

    Picha zote zinazosisimua zinakaribishwa ili mradi hazivunji maadili ya kijamii na pia haziumizi hisia za watu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa sh ngapi?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    KAMA HIZI?
    [​IMG]
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sasa hii nayo ni MMU
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    halafu tukishatuma inakuaje? mi ninazo tatu. kama hamna hela ntazibandika hapa jf mzichukue. nina movie ya seconds 28 ya mwinyi alivyo tandikwa kofi. Nina picha ya jamaa serikalini akipokea rushwa, nina picha ya jamaa wanzilishi wa ccj. Hela zenu tu. Mia
     
  6. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haha khaa! figganigga
     
  7. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na za ajali nazo si za kusimumua nazo tuweke pia
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    nahisi kuibiwa kura kura hivi......
    nina hakika gani hutabadilisha picha zangu useme nimewapigia kura........?
    SIDANGANYIKI........
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ID ya mtoa mada imenichefua!
     
  10. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahhahhahaEiyer sikuiona aiseee
     
  11. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    545722_456266941067585_1550224854_n.jpg 552912_455664011127878_423441544_n.jpg 527101_456113157749630_136040416_n.jpg 579842_456022107758735_1722391912_n.jpg 551603_458984690795810_1607339895_n.jpg nimesubiria sana hausemi ni msisimko upi ulikua unautaka wewe jamani ivo nimekupa izo usisimke kimatukio zaaidi
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    tobaaaaaaaaaaaaaaaa, mtakatifu nini hiki umeweka?????



     
  13. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani we husisimui? Jipige wewe uuze,
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CUTE na wewe una vituko....mbona hizi picha hazifanani na wewe? Huo ugali nimeupenda ila hiyo mboga mwanangu inanikumbusha mateso ya boardi
     
  15. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkirua hahhaa yote haya ni katika ile hali ya kutaka kumsisimua mkuuCCM-MAMA
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  17. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Huyu si msaniii wa bongo movie?
     
  18. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jamani mwacheni Kingunge Ngombale Mwiru aitwe Kingunge. Yaani na uzee wote wa dingi Kinje anakunjwa tena bila hata huruma? Kingunge, nakuheshimu baba.


    View attachment 56207
     
  19. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    nakuaminia mzee wa maphoto.
    Ucje ukatoa ile picha yangu nlopga na Messi
     
  20. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    120610-hosni-mubarak-vmed-10a[1].jpg hujafa hujaumbika
     

    Attached Files:

Loading...