Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

He mjukuu wangu wee wa Kikwere.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Feb 26, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Yaani bibi anamshangaa mjukuu wake ,jukuu nalo linachekelea tu .
    Mafisadi wanakushinda ,Pemba umeenda kutibua kama haitoshi watu wanajifanyia wanavyotaka bora nawewe ufungue biashala hapo Ikulu. :D
     
  2. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Ukiona bibi kaamuka kuja Ikulu, bila shaka kuna jambo. Ama serikali hii haipeleki mafungu ya kumtunza bibi, au ugomvi wa mkwere na Butika umepata msuluhishi.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Baija,
    Mimi si shabiki wa Mkwere lakini kwa hili anastahili sifa. Wakati wa Mkapa umeme ulikuwa unakatwa kila mara pale Msasani. Lakini tangu Kikwete aingie mamlakani amemjali sana
    our first lady hata mandhari ya Msasani inapendeza sana ukipatembelea.
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ila hii picha ina ujumbe mzito sana maana wanasema ,Picha inaweza kusema maneno zaidi ya elfu moja.

    Ukiiangali picha utaona bibi anavyomaka ,pia unaweza kusema inawezekana kumwambia Kikwete unavyofanya si vizuri ,au mambo yako siyaelewi pengine anaambiwa ulifikiri Uraisi ni kuuza njugu.
    Na Kikwete kwa anavyojichekelea anaona huyu kizee zake zishakwisha hana jipya.
     
Loading...