Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

He! Kumbe Kikwete Alimtapeli Lowassa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gambatoto, Jul 6, 2011.

  1. g

    gambatoto Senior Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshtushwa na habari iliyo katika Mwanahalisi ya Leo Toleo namba 249 yenye Kichwa "Mzozo wa Lowassa na Pinda: Ni uamuzi Mgumu, Utapeli au ajali ya kisiasa?" Ukurasa wa 11. Nanukuu baadhi ya vifungu:-

    "Baada ya kusomwa kwa ripoti , (Ya Richmond) taarifa zinasema Lowassa alikwenda Chamwino kuonana na bosi wake ili kupanga mkakati wa kuzima maasi ya wabunge wa CCM waliokuwa wamesisimka ili kummaliza Lowassa, rais Kikwete na serikali yao. Katika mazungumzo yao usiku ule, Rais Kikwete na swahiba wake huyo wa zamani-Edward Lowassa-walipima upepo na kuona pendekezo la Lowassa kuwa rais aende upesi kukutana na wabunge wa CCM ili kuwaonya wasiiangushe serikali yao, lilionekana halifai kwa hofu ya mihimili hiyo miwili kuingiliana. Ndipo mpango ukasukwa kuwa Lowassa aandike barua ya kujiuzuru, lakini rais AICHELEWESHE kuijibu na Bunge liahirishwe ili kumpa nafasi rais kuonana na wabunge wa CCM ili kuzima maasi ya wabunge kabla ya mkutano mwingine wa Bunge wa April haujafanyika."

    "Mpango ukakubaliwa na bila ajizi Edward Lowassa aliamini na kuandika barua ya "KUIGIZA" kujiuzuru na kisha akaondoka kurudi Dodoma mjini usiku ule. Yaliyotokea Chamwino baada ya Lowassa kuondoka inabakia kuwa siri ya Kikwete mwenyewe na aliokutana nao."
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    asante kwa kutujuza, sijabahatika kulisoma hilo gazeti.
     
  3. J

    Jombi Jombii Senior Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanahalisi sasa watafute habari nyingine za Lowassa sasa ni kama marudio tu kila siku ripoti za Richmond na Lowassa.Wakuelewa wameelewa Lowassa ni nani na amelitendea Taifa unyama gani,
     
  4. T

    Technology JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    I used to respect Kubenea, he was my hero... but he has changed his colors.... I group his in the same group with "International criminal gang of bustards"
     
  5. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari hii ya mwanahalisi nimeisoma imeandikwa na kondo tutindaga kwa kweli inasikitisha
    na ni yakweli mkweli mtupu na tanzania imepata wasaniii tusubiri tutajua mengi mpaka kufika
    2004 kazi kweli kweli
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani hii 2000 na ngapi????.........labda mie nipo mars
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    kubenea hebu tubadilishie wimbo...huu wa lowassa tumeuchoka.
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizi ni habari za kufikirika. Kwanza isingetarajiwa Rais amuunge mkono mtu aliyejiuzulu kutokana na maovu yake mwenyewe. Hayo ni maneno ya wapambe wa Lowassa ambao bado wanashikilia kwamba bwana huyu hakuwa na kosa na kwamba kajiuzulu kuikoa serikali. Bullshit!
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    He, he, hee, halafu anasikika akimwambia Zitto kuwa sasa ni zamu ya vijana kuwa marais. Mswahili kishamtosha Mmasai. He, he, hee!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ukiangalia kwa 3D,unaona wazi kwamba lowassa alikuwa "kondoo wa kafara"...!

    na hakika aliiokoa serikali!...
     
  11. g

    gambatoto Senior Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliiokoa serikari au Kikwete?
     
  12. g

    gambatoto Senior Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana anamaanisha 2014.
     
  13. g

    gambatoto Senior Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete hafungamani na kundi lolote. Hana Rafiki wa kudumu.
     
  14. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kubenea original is dead and buried, gone!
     
  15. n

    nzom Senior Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Za asubuhi napita
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br><br>

    Mmasai kajimaliza mwenyewe na sasa gari iko kwenye gia namba 5 akipiga reverse tu ameua injini.
     
  17. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    EL kama anataka tuamini kama alionewa basi ajitokeze hadharani amwage mboga ili ijulikane kama yeye ni kondoo wa kafara tu.

    Lakini kitu cha msingi hapa ni kwamba marumbano ya EL na JK hayataibakiza ccm vyovyote itakvyokuwa ccm itakufa tu na wala EL asijidanganye kwamba kwa kusemaukweli wa mambo atapona na kustahili hata kugombea urais. Anaweza akawa mgombea tu lakini siyo Raisi wa Tanzania hii.

    Vyovyote atakavyofanya haitasaidia maana alishiriki katika hilo deal na hakuna namna ya kutufanya tuamini kuwa hakuwa na dhamira ya kutuibia. So long as alikubali kushiriki huo wizi basi wote ni wezi pamoja na bosi wake period
     
  18. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hiyo ndiyo Ccm na siasa za Tanzania!!! We need changes
     
  19. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa. Wakati Lowasa akisimama mbele ya Bunge na kusema katuma barua ya kujiuzulu wala hiyo barua alikua hajaiandika rasmi. Alicho fanya JK ni "kuaccept" "barua" hiyo na baada ya hapo EL akawa hana chakufanya. Legally EL should still be prime minister kwa maana hakuna ushahidi hiyo barua ilishawahi kutumwa rasmi.
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mambo ni mengi sana! Kila siku Mwanahalisi na mambo ya Lowassa Lowassa ina maana magamba wengine wa chama hawapo? Hii ni 2000 na ngapi? Maana mi naona karibu 2nasomaga mambo ya EL kwenye Mwanahalisi sana. KUBENEA,hebu fanya seach kwa magamba wengine maana lazima kuna wengi walishirikiana nao kwa namna moja ama nyingine. Aluta Continue!
     
Loading...