Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

He is 24 n she z 24...kutakua na ndoa kweli hapo!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Qt B, May 29, 2012.

  1. Q

    Qt B Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mamboz!kuna ctuation hapa:watu wawil wanaopendana bt the boy z 24 n the gal z 24 pia...their both graduates n wanafanya kazi:kinachomcmbua mwanamke ni je kutakua na ndoa kweli hapo? n kama ikiwepo imagine the gal atasubiri miaka mingap mpk aje kuolewa na kama 2navojua wanaume wanavochelewa kuoa ckuhizi...ni ctuation imempata mtu hiyo n inamtatiza haswaa...
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    kwani tatizo liko wapi hapo.......?
     
  3. Q

    Qt B Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ..hofu ya kuchelewa kuolewa n maybe anaeza akasubir then mwanaume akagair while ye atakua keshaenda age sana,itamcost...
     
  4. E

    ESAM JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mbona hamna tatizo hapo? Mbona mimi nilimwoa mke wangu akiwa 34, na hapo alikuwa amefanya kazi kwa miaka 9. Ndoa sio umri bali ni upendo wa kweli na maelewano basi
     
  5. E

    ESAM JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tatizo lenu vijana wasiku hizi mnakimbiliana kufanya ngono watu ambao hata hamjui wana nia gani na nyie, kama mngekuwa kama wakati wetu ambapo hakuna kugusana mpaka baada ya ndoa kusingekuwa na tatizo, maana mtu hata asipokuoa si bado uko pure una wasiwasi gani, na isitoshe Mungu anakuwa upande wako maana hungemkosea na wakati unapofika anakupatia wa kwako. SASA HUYO DADA KAMA ANAWEZA KUJITUNZA ASIWE NA WASIWASI NA HUYO AGEMATE WAKE, AHAKIKISHE ANAMPA TUNDA SIKU YA NDOA NA SIO VINGINEVYO
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uyo dada ana mawazo ya kitoto.ajakua.
    so anataka kufanya uamuzi wa kuolewa na mtoto kisa anahofu ya kuolewa?DAH ET MTU MWENYEWE ANA MIAKA 24..nan alimwambia kuwai kuolewa ndo dili?..nan alimdanganya HAKUNA MAISHA BILA NDOA?


    mwambie atulie....kuolewa the same age ni hatar mbelen...utazeeka wakat mwenzako akiwa yank na kuanza kurun na vschana uko nje kwa kukuona wewe ajuza....apo utaumia moyona utajiunga kanisa la kakobe bilakupenda

    wanaume weng wanachelewa kukua/kumature so kuwa na mtu wa miaka 24 ni sawa na kuwa namtu wa miaka 22 kifikra so apo tegemea mizozo isokwsha...cz AJAKUA BADO MWANAUME WA KUJUA YOUR POSITION NA POSITION YAKE....BT ukiolewa na aliyekuzid umri eg miaka 4 ,5,6 hali inakuwa shwar cz at least anajua position yake na ivyo migongano ya kila mtu kutaka kuonyesha mkubwa zaid ya mwenzake inakuwa imepungua
     
  7. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nina 37yrs na wangu 36 na tuna mpango wa kuwowana maana tunapendana.
     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sioni tatizo hapo, kama wanapendana waweza kufunga ndoa.

    baadhi ya wanaume huchelewa kuoa ili wajipange kimaisha bcoz wadada wengi wasomi siku hizi hawapendi mwanaume lofa
     
  9. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    aache woga huyo unless ana tatizo lingine. age aint nothing, but a number.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    huyo mwanamke yupo desparate sana na ndoa eeeeeh?
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Inayoona miaka au watu...as long as is above 18, ruksa!
     
  12. N

    Neylu JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyo dada wala asiwe na hofu..Haya maisha ya mahusiano hayatabiriki hata kidogo..Anaweza akawa na 24 akampata mkaka wa 32 na vile vile asiolewe naye.. Cha muhimu hapo ni mapenzi ya dhati na suala la kulingana umri wala sio ishu.! Kama ana sababu nyingine aseme..
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    ka ni ivo mwanaume aende akafoji cheti cha kuzaliwa aonekane ana miaka 28 au 30.
     
  14. R

    RushwaNiAduiwaHaki Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kabisa.
     
  15. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    kwani ndoa ni umri? Kama yeye anataka umri, aje mtaan kwe2 wapo wa 40+
     
  16. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nothing is an issue unless you make it an issue then it becomes an issue no matter how small of an issue it is...

    Kwahio kama wanaona mambo madogo madogo hayo kwao ni tatizo then ni tatizo.., kipenda roho na watu tupo tofauti, ila uzuri kuna choice hivyo ni kuchagua kila unachopenda na kuona kipo sawa
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Si amuulize huyo boyfie, mpango wake wa baadaye?
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa si amuulize huyo mkaka yeye ana mpango wa kuoa lini then atajua kama anaweza kusubiri au la.
     
  19. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndoa ni zaidi ya umri
     
  20. Q

    Qt B Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Asanten wapendwa:msgz zenu zote zmemfikia mlengwa,sasa final decision imebaki kwake mwenyewee na mupenz wake...
     
Loading...