Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

He he he

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by vkeisy2006, Mar 29, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kumbe kiswahili bado ni ishu kwa waswahili wenyewe nacheka coz ya yule raisi wetu mmoja nasikia ni mtu wa kusini..... aliemaliza awamu yke kabla ya huyu ......eti kaenda kumtembelea baba wa taifa anarudi pale uwanja wa ndege anahojiwa anasema HALI NILIYOKANKUTA NAYO BABA WA TAIFA......HIVI HICHI NI KISWAHILI KWELI?au mi ndo sielewi....
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    wewe mwenyewe kiswahili ulichoandika bado ni kituko kitupu rekebisha wewe kwanza hiyo mada ndo umtuhumu mwingine,acha uswahili
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mmmhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    vkeisy2006
    Junior Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Fri Mar 2010
    Posts: 4
    Thanks: 2
    Thanked 0 Times in 0
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hivi kati yako na yeye ni nani asiyefahamu Kiswahili? Yaani nyani analicheka kundule? Yaani vihiyo Bwana, kazi kweli kweli!!! Hebu tazama ulivyoandika

    Rais= raisi, Hiki= hichi, ninacheka= nacheka, kwenda=kaenda..... yaani nikichambua nitakumaliza kabisa. Bottom line,hufahamu Kiswahili, sijui Kiingereza na Kifaranza au navyo ni nyota au maruweruwe.
     
  6. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh kumbe ila nahisi we ni mtu wa kusini.....
     
Loading...