Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

He he he swaga za porisi anavyotongoza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mchambuzixx, Oct 11, 2012.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hizi ndo swaga za askari mmoja anatongoza kwenye simu yaani mpaka unacheka


    haroo wewe hebu kuja haraka unajua nakuthamini sana kama rushwa bila wewe siwezi kuishi ni sawa na kukosa bunduki eneo la tukio nitakuheshimu kama ninavyoheshimu lindo wewe si ndio C-R-O wa moyo wangu....mbona upo kimya nijib bas nipate kufungua jalada ndani ya moyo wako usinifanye moyo ukaenda mbio kama difenda ntakuweka salama kama msafara wa raisi
     
  2. M

    Mweuc Mpk Moyon New Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ukinzngua nita kuMwangosi
     
  3. G

    GADO Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayaaa we kuwa na utani na hawa wajeda 'watakumwangosi' ....mmmmm mie nakuonea huruma??!!!!
     
Loading...