Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hdfc Bank Careers For Freshers

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by naroam, Jun 24, 2011.

  1. n

    naroam New Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Banking is one of the most lucrative and best paid jobs available today. There are various departments in the bank for which you could apply for a job.



    Apply Now
     
  2. A

    Adu gida Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Post and qualification
     
  3. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aachen kitutapeli wajamen
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh yaani utapeli wa waziwazi. Amejoin kwa ajili ya hilo tu. Akatumbukiza king'eng'e. Mwambie aje na kiswahili kwanza. Oh nilivyosoma ni Devere-Group baada ya kuclick nikaikumbuka habari hii. Hawa watu wanacheza saana na net lengo ni kuiba information za watu though kuna group linafanyakazi kwa jina hilo. Wanajifanya wanakazi kwenye mahoteli,benki na mortgage industry. Wala msijisumbue wengi wameingizwa mjini hasa ukikuta kazi inataka ulipe pesa au utoe kadi info zako.
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wamekosa kazi hao nalo hilo tangazo jamani.
     
Loading...