Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hbr ya Gazeti la Mwananchi la trh 23 isemayo Mwanafunzi makumira avamiwa ni ya uongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yplus, Mar 23, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupigwa kwa Mwanafunzi wa Makumira ambaye ni kada wa CCM haihusiani kabisa na Siasa,nilikuwepo eneo la tukio na hakupigiwa nyumbani ni ugonvi wa Bar,Mwandishi wa Mwananchi kuhusu hii habari amepotosha umma...
    Nawasilisha ukweli kuhusu tukio zima...
    Ugonvi ulianza hivi...
    Kijana Emmanuel Kahaya alikuwa Bar anakunywa Pombe,wakatokea vijana wengine walio kuja na wao kunywa.Mida ilikuwa imekwenda sana.Rafiki wa Emmanuel Kahaya anayejulikana kwa jina la Filbert alimnunulia bia Kijana ambaye ndo mshtakiwa anayeitwa Chriss.Bar Meid aligoma kutoa hiyo bia kwa madai ya kuwa muda umeisha anafunga Bar.Ilikuwa mida ya saa saba usiku.Huyo kijana Chriss akaingia kwenye mzozo na mhudumu huyo wa Bar na kutukanana sana.Baadae Kahaya aliingilia kati na kumtaka huyo kijana aache kumtukana huyo Dada aliyegoma kuhudumia Bia,Kijana Chriss hakupenda Kahaya kuingilia hiyo mada ndipo ugonvi ulipo zuka na kuanza kupigana hapo Bar.Kwa kuwa Kahaya alikuwa amelewa,alikuwa anadondoka dondoka na akaumia mikononi...
    Habari iliyo andikwa na gazeti la Mwananchi kuwa alikutwa chumbani kwake anajisomea akatekwa,akawekewa kitambaa mdomoni na kuburuzwa nje nakupigwa sana ni ya uongo kwa asilimia 100.

    Polisi tumieni busara msisikilize maneno ya Emmanuel Kahaya kwa kuwa Kaka yake ni Mbunge Mjeruhiwa wa kura za Maoni CCM Arumeru...
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Mkuu unaonaje kama ukiwasiliana na polisi moja kwa moja ili uwe shahidi namba moja ili kumnusuru kijana mwenzio chriss asibambikiwe kesi? au unaogopa kushikiliwa na polisi kwa ajili ya mahojiano zaidi!?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi serikali yetu ilivyo na polisisisiem walivyo wanaweza wakamgeuzia kesi kwa 75%
     
  4. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kutokana na maelezo haya, gazeti la Mwananchi mdiyo linamkaribisha MD mpya? Endapo kesho hakutakuwa na update ya habari hii, ndugu yangu Mhando kauvaa mkenge.
     
  5. m

    msnajo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Wapumbavu sana! Hakuna journalist pale, Tido atakuwa na wakati mgumu sana kufanya kazi na hawa madunya. Shame on them!
     
  6. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakushauri utume haya maelezo kwa mhariri wa gazeti la mwananchi pia, ili awe updated...
     
  7. R

    RUTARE Senior Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata akienda kutoa ushahidi huo Chriss bado ana kesi sema itakuwa ndogo kuliko ya kubambikiwa
     
  8. m

    msnajo JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Wazo zuri.
     
Loading...