Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hazina hoi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by koplo, May 17, 2012.

  1. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kunatetesi hazina imefulia na imeshindwa kuwapa loans board pesa za kukopesha wanafunzi , Hadi sasa vyuo vitatu tu ndio vimepewa fedha na loans board mwenye taarifa sahihi atujuze
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu vitaje hvyo vitatu kwanza
     
  3. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tumaini,ruco n makumira
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    jamani BOT juzi tu walieleza tuna akiba ya dola bilioni tatu. sasa tetesi zatoka wapi?
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ndo tanzania hakuna kitu kisichowezekana
     
  6. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...Si ya kutoa mikopo kwa wanafunzi.
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Tanzania Tanzania, nchi iliyobarikiwa rasilimali na kunyimwa watu wanaotumia bongo za ifekitiveli.
    .
    "HERI KIJANA MASKINI MWENYE HEKIMA, KULIKO RAIS MPUMBAVU".
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    mtajuta kuliruhusu kuiba kura jini la pwani
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sasa mnalalamika nini? Si tuliwaambia kwamba jamaa hafai.Na hii ni 2012 tu, ikifika 2015 ndiyo mtapata akili.
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Do la bilioni tatu kwa watu milioni arobaini na ngapi, do the math.
     
  11. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo hazina ya dola ni kwa ajili ya kuagiza badhaa toka nje sio kulipa mikopo wa wanafunzi wa vyuo vikuu!
     
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tutafik Tu , hata wananchi wakila nyasi, lakini marekani tutakwenda, ni upepo tu, utapita
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh! Mi namsubiri Msemaji wa Hazina, Mwigulu Nchemba aje atueleze ndipo nitakapoamini.
     
  14. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    'ukiyatizama unaona jawabu lake ni dogo tu, hatuelewani hatuaminiani...'
    jk
     
  15. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    This is no longer news!!!

    It is already a well known open secret!!!
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii sio tetesi ,gazeti la The guardian la juzi limethibitisha
     
  17. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    si tunawalipa wajumbe wa tume ya katiba 300,000 kwa siku.
     
  18. V

    Vunjavunja Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku UDOM hali ya maisha kwa wanafunzi si nzuri je serikali ituelezee maana ya kuwa na bujeti ya mwaka.
     
  19. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ngoja kwanza mkuu wa kaya akakutane na Obama sa sijui ndo atapewa masharti ya ndoa za jinsia moja! Ee Mungu tusaidie.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa kama wafanya biashara wanasamehewa kodi wanazotakiwa kulipa....wao walitegemea hiyo hazina itapata wapi pesa?? na sasa hivi wafadhili wameshtukia dili hawatoa msaada wa pesa isipokua wameamua kupeleka hizo pesa moja kwa moja kunakohusika safi sana. Hawana hata aibu huko serikalini wanakula hela mpaka wafadhili wanasimamisha misaada...what a shame
     
Loading...