Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hazina Haina Mpunga. Imefulia. Inapumulia Mashine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Nov 22, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Habari za chini ya kapeti zinaelezwa kuwa Ofisi ya Bwana Mkulo haina fedha. Imefulia na hali ya nchi kifedha ni tete.

    Wakati huo wahisani hawana habari na wala hawataki kusikia nchi iliyotumia mamilioni ya pesa kutundika mabango ya kampeni ya JK, kuchakachua matokeo na upuuzi mwingine uliogharimu mabilioni ya pesa za kodi za wananchi eti leo inalia njaa.

    Habari ndiyo hiyo.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Heshima ya nchi iliishia pale walipokimbiliaa kuingia ikulu....kuna nini pale ...?maana ni mzigo mkubwa sanaaa....ulee unakimbiliaa kuuza sura?/kuna nini????ona sasa nchi inavyokukimbizaaa.............ole wao watakaokimbiliaa ikulu...watatoka kwa aibu
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mana hata ile mishahara waliyotangaza mafisadi mpaka leo imekua ndoto.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    heala kamaliza JK kuweka vocha kwa ajili ya kutuma meseji
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Source Please
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Nasikia JWTZ huwa wakihitaji hela wanaenda TRA moja kwa moja kuzichukua, hawasubiri hazina wala wizarani!
     
  7. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli basi nchi iko pabaya
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nasikia hata WABUNGE hajawilpwa POSHO HADI SASA
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nasikia hali ilianza kuwa tete since august.other charges(OC) zilianza kutumiwa kwa fujo
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Nyongeza ya salary za watumishi wa umma katika idara nyingi zilifanyika katika karatasi, lakini malipo bado. Kuna malimbikizo mengi tu since July, ila muungwana alichofanya ni kuwalipa cash watumishi walio katika majeshi na baadhi ya idara. Yote haya ni sababu fedha ilielekezwa katika 'mkopo' wa kununulia mabango!
     
  11. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    WAna JF , kuna uvumi kuwa HAZINA IMEKAUKA, na BUDGET ZILIZOPITISHWA ZINATAKIWA KUKATWA KWA ASILIMIA NYINGI. Hizi taarifa zimezagaa kila kona nchini......Je, watoto wetu watasoma tena wakati tunalipa ada kwa installments? Je, familia zetu zitaendelea kuwepo?

    tafadhali mwana jamii yeyote mwenye news atujuze.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Utasikia na BOT wanakwambia hawana hela hii nchi haina mwenyewe sasa hivi
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Inawezekana maana kwenye ofisi nyingi za serikali hali ni mbaya!!
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Maisha bora kwa kila mtanzania! :noidea::Cry:
     
  15. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ni kweli bajeti zimekatwa kwa aslimia 40. Lakini hakuna cha kushangaza kama rcs na dcs wanapewa handshake ya 40 million kila mmoja nje ya sheria ya mafao ya wastaafu unatarajia nini. Mwanzo cag alipinga hili lakini kanywea. Dhuluma kila mahali. Binafsi nimeanza ku question uthabiti wa utto.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Japokuwa sina data juu ya hilo lakini hali serikalini ni mbaya, labda ndiyo wanavuta pumzi ili DOWANS ilipwe au wafadhili ndiyo wamegoma. Tutakula nyasi mwaka huu, mvua zimechelewa.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimezipata nyepesinyepesi kwamba serikalini watu wanahaha hakuna pesa kabisa, hata mishahara inalipwa kwa mbinde. Sasa nadhani watanzania watajua ghalama za kuvaa kofia na T-SHIRT wakati wa kampeni. :faint:
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Yes, lisemwalo lipo, nimeenda kwene ofisi fulani wote wanalalama, yaaani ni kukavu ajabu! halmashauri moja imekopwa na serikali yake, yaani unaandikiwa kimeseji toa pesa ya kitu fulani halafu hazina itarudisha, kumbuka haya ni makusanyo ya kodi za mazao na biashara wilayani!
    mahali pengine, wajina ya walimu waliopangiwa vituo wameshindwa kuripoti, hakuna pesa japo wametoa majina hayo ili kupunguza kashfa iliyoanza kuibuka kuwa wameshindwa kaujiri!!! pumbaf kabsaa
     
  19. H

    Hosida Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ile Bajeti iliyogomewa na Wahisani (DPS) ilishasainiwa? Sijawahi kusikia japo wafadhili hao walisema watatoa msimamo baada ya wiki chache. Mwenye taarifa naomba anijuze.
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Haya mnaolipwa na serikali mbona mko kimya? si ndio tarehe zenyewe hizi? tujuzeni tujue jinsi ya kujibana ili tugawane tulichonacho
     
Loading...