Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hayo ya mjengoni ni manyunyu tu, nvua yenyewe yaja upesi...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Siao, Nov 19, 2010.

  1. S

    Siao Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naamini ni haki ya wananchi kuonyesha pia hisiozao kuwa hawakufurahsihwa na uchakachuaji wa matokeo ya uchaguzi uliopita.

    mkwere hatapata shida hapo mjengoni tu, anasubiriwa na ZOMEA ZOMEA MIKOANI...!!

    Ni lazima sasa wamtajie "don`t go areas" - Mbeya, arusha, mwanza, moshi, kigoma, nk...! Ziara zitakuwa ngumu mno.

    kwani kuchaguliwa waziri kwenye kipindi hiki hata ni raha tena - hiyo ZOMEA ZOMEA itanyima waheshimiwa raha kabisa.

    Tena ninavyoona wameanza kutuonyesha sisi ni wajinga - kuchagua marafiki - kuwapa posti - itakuwa ngumu marafiki hawa kupita njiani.

    Sijui waziri wa afya au elimu alikuwa arusha, au sijui mbeya - itakuwa sio kitu cha fahari tena.

    Ni ngumu kuongoza kwa nguvu watu ambao hukuwa chaguo lao.

    Hata hivyo kipimo cha mwisho ni kama wataendeleza uswahili na hadithi kama kipindi kilichopita. Hapa sasa itakuwa ngumu zaidi.
    Huu ni ushauri wa bure!!!
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    walai naapia nikikutana na msafara wake ni hivi tu..:peace:
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    teh teh teh,kw kw kw!! Mbavu sina.
     
  4. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dawa yake ni kumzomea tu kila atakapotokea
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa mikoa ya mbeya, arusha, mwanza, kigoma, iringa nina wasiwasi hata mawaziri wanaweza wakazomewa pia. Hapo ndipo watakapotambua kuwa kuongoza watu bila ridhaa yao ni sawa na kukalia kaa la moto.
     
  6. r

    rmb JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha kwani mikoani anafanya safari mara ngapi? hatutampa kirahisi maana atataka kulipizia safari za kwenda nje maana kakaa Bongo sana! kama kuzomea inabidi kwenda kumvizia njia panda ya kuelekea ulaya na marekani (Airport) huko tutampata! sina hakika safari za mikoani atakuwa nazo ngapi ktk miaka 5 ijayo!
     
  7. c

    cammory Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wabunge wa CCM wameshaanza kwa kuzomea wabunge wa CHADEMA wakati wakitoka mjengobi. Aanzae mmalizie LONG LIVE CHADEMA
     
  8. S

    Siao Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaazi kwelikweli..!
     
Loading...