Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hayati

Discussion in 'Jamii Photos' started by Azikiwe, Dec 29, 2010.

  1. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hivi mkwere anajua hata kuendesha hiyo kitu?
     
  3. T

    Tajiri Mtoto Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imenikumbusha kile kiwanda chetu cha "Swala", hivi kilifia wapi?:redfaces:
     
  4. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ajulie wapi naye ananuka mihela mwili mzima
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    uuuuuuuuuuuuuwwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Werawera
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    kwa maono yako kujua kuendesha hiyo kitu ndo kigezo cha ubora?!
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mkuu mi nimeuliza tu we unakuja na hadithi zako,mbona unataka kuushawishi umma kuwa mawazo yako ndio yangu?
     
  9. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani we acha tu, huyu Mzee damu yake itawalilia wengi tu. Amini nikuambiayo, haipiti maika kumi wale wote waliomkejeli watakuwa wako Rumande.
    Adhabu ni hapa hapa duniani!
    Mobutu alimwondoa Patrice Lumumba, akala anasa, lakini kafia kijijini huko Morocco.......
    Idd Amini, kafia Utumwani Arabuni.....
    Mungu yuko nasi, subiri tu, ni swla la Muda!
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtu wa watu hakuna mfano MIMI PICHA INANIKUMBUSHA UZALENDO! JE UZALENDO LEO UPO WAPI???
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kumbukumbu nzuri sana
     
  12. N

    NINAHASIRA Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuombe mungu tu kwa ajili ya nchi hii
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baba wa watu alikuwa physically fit kumbe alikuwa anaendeshaga na baiskeli apart from kilimo kujiweka fit. Kama sio ile kansa ya kupandikizwa na mafisadi ili wamuondoe ungekuta hadi leo mzee wetu anadunda. RIP Nyerere, tanzania imeoza kuliko jehanamu.
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inanikumbusha mbali sana,laiti angekuwepo mambo yasingekuwa kama ilivyo sasa.RIP MWL J K NYERERE
     
  15. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tukiacha mambo ya siasa huyu mzee ndo aliyeleta mapinduzi ya wajanja wa mjini kujivunia kuzaliwa mjini....aliingia dar kama mgeni toka butiama nyota ikawaka wakali wa enzi hizo kina sykes wakaenda kama makiza....julius ni mkare!
     
  16. KATIZAJI

    KATIZAJI Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sio tu kiwanda cha 'swala', uliza kiwanda cha magari 'nyumbu', karakana ya kuchonga vipuri vya kila aina iliyoko mang'ula, zana za kilimo (zzk) mbeya[kilimo kwanza hapa vipi?!!!!], mashamba ya nafco, tanganyika parkers, mashamba ya katani, n.k.

     
  17. k

    khalfan New Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unataka sema ukinuka hela ndio hujui baiskeli acha hizo
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna kiwanda alichoanzisha au alichotaifisha Nyerere kiko hai mpaka leo bila kuwa na mwekezaji binafsi ama wa nje ama wa ndani?
     
  19. Sambah

    Sambah Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Weka nyingine yaani ? umenigusa mbaya. wa sasa hawezi wana hofu watu wamekunja sura . unaweza kuingia ndani ya zoo ,......ukamkamata simba mkia hata angeweza natoa ofa nikimwona tu ! tz itakuwa yetu si unajua mwenye tz anakamilisha mkataba au umesahau?
     
Loading...