Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAYATI MWALIMU NYERERE TUNAMKUMBUKA kwa mengi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mizambwa, Oct 12, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    picha_ya_mwisho_ya_nyerere.jpg


    Ndugu wadau:

    Tukiwa tunatimiza miaka 13 toka kuondokewa na Baba wa Taifa letu Tanzania, ambaye alikuwa Rais wa kwanza wa JMT.

    Kifo chake si kwamba kilituhudhunisha Watanzania tu bali Afrika na Dunia ilihudhunishwa.

    Kama ilivyo kawaida Binadamu siyo Malaika, katika maisha yetu tunatenda mazuri na pia mabaya tunayatenda. Hivyo zote ni sifa za Binadamu katika maisha hapa Duniani

    Je, ni mambo gani ambayo tunamkumbuka, mazuri na mabaya????????

    Mfano mimi binafsi namkumbuka "kama mwanamichezo namba moja na mpenda utamaduni" Enzi za utawala wake kulikuwa na mwamko katika timu za mpira mbalimbali, mashirika ya umma yalikuwa na timu.

    Timu zetu ziliweza kuingia fainali ya Afrika.

    Hivyo ni jitihada za uongozi wake zilisababisha haya mafanikio.

    Natoa hoja.


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
Loading...