Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hayati JK Nyerere alishawishiwa na mataifa ya ulaya kuukataa msaada wa reli ya TAZARA

Discussion in 'International Forum' started by Mopalmo, Jan 12, 2012.

  1. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    China imejidhihirisha kuwa rafiki wa mataifa mengi maskini kutokana na misaada ya hali na mali inayotoa kwa nchi hizo,na nchi nyingi za ulaya na USA zimekua adui wa chini kwa chini wa China.leo kwenye televishen ya china cctv imeonyesha hayati mwl JK Nyerere akikiri kwamba mataifa ya ulaya yalimshawishi akatae msaada wa reli ya TAZARA kutoka china na hayo mataifa yangempa msaada huo kitu ambacho mwalimu alikikataa.sidhani kama viongozi wetu wa leo wangeweza kutoa msimamo dhabiti kama huo.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Siku hizi bila kuwa rafiki wa Marekani, unakuwa sio kamili. Everyone knows...and the extent of friendship sometimes is undefined. Wathungu wametushika pabaya kweli, lol!!!
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuone hili la ushoga itakuwaje??

    Niwajuavyo viongozi wa leo wapendavyo kuchakachua na misaada
     
Loading...