Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya yataendelea mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyani Ngabu, May 16, 2009.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Hivi sisi ni binadamu kweli? Hebu angalieni huyu "mtuhumiwa" wa wizi akiponea chupuchupu kubanikwa.....

    [​IMG]

    Cheki hii njemba inavyoonyesha kufurahishwa na kinachoendelea...
    [​IMG]

    Kwa mujibu wa Michuzi huyo bakoa ni askari kanzu...kibaka "mtuhumiwa" naona kapata second wind na kajichomoa kutoka kwenye mbaniko..
    [​IMG]

    Mungu mkubwa (kama unamwamini)....kibaka "mtuhumiwa" kanyanyuka..
    [​IMG]

    Poooow! Yuko chali....hana nguvu kabisa baada ya kisago kilichotolewa na "binadamu"...
    [​IMG]

    Anajaribu tena kunyanyuka....angalia hao "binadamu" wanavyomwangalia...sijui walikuwa wanamwambia nini?
    [​IMG]

    Anapanda kwenye gari...sijui wanampeleka wapi? Polisi?
    [​IMG]

    Kipigo cha "binadamu" si mchezo. Hata kukaa hawezi...yuko kifudifudi...sijui kaishiwa nguvu au nini...me I dunno...
    [​IMG]

    Sasa najiuliza hivi sisi tunathamini vitu au mambo gani hapa duniani? Vibaka watuhumiwa wanabanikwa. Mafisadi papa na nyangumi wanakula maisha kwenye viyoyozi...

    Picha kwa hisani ya Michuzi: http://www.issamichuzi.blogspot.com/
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ....Mpaka pale adhabu kama hizo zitakapowafikia mafisadi papa na nyangumi. Na pale elimu ya form 4 ndiyo itakayokuwa elimu ya msingi!!
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jamii ijuayo uwiano thabiti kati ya dharau, ubinafsi, chuki na ustaarab dhidi ya jamii nyingine na baina ya watu wake ni jamii yenye maendeleo. Isiyojua ni dumazi. SDD1-09.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yataendelea mpaka watu watakapojua wajibu wao... kufanya kazi halali ndio ule!!!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa nini yanaishia (adhabu) kwa vibaka "watuhumiwa" wenye njaa za kweli na si kwa mafisadi wasio na njaa, huruma, n.k.?
     
  6. J

    JokaKuu Platinum Member

    #6
    May 16, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    steveD,

    ..kuna uwezekano mkubwa kabisa kwamba kiwango cha elimu ya form 4 si kama unavyoijua wewe.

    ..hali ya elimu ni mbaya na ya kukatisha tamaa, haswa katika hizi sekondari za kata.
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hizo picha umeiba wapi? mbona hazionekani?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu msuli mdogo... ndoto ni kuandibu mwovu yeyote, lakini huyo RA tutampata wapi tumchape bakora na kumzungushia tairi wakati analindwa na umeme, computer, bunduki, watu na mbwa???

    Lakini kwa trend tunayoenda... hata huko tutafika tu, we hujasikia watu na kazi zao wanauawa kimtindo bila hata kupokwa penseli??

    Tanzania tumebaki na amani picha!!!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Uliza kwa kiingereza............
     
  10. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    U must've been a a little terror in the playground in your yesterdays
     
  11. M

    Mkandara Verified User

    #11
    May 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nyani Ngabu,
    Kweli mkuu hata mimi sizioni picha.. kiingereza chake sikijui.
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Joka, je hiki kiwango cha elimu kimepanda au kimeshuka? Kama kimeshuka kama unavyoashiria, je ni bora form 6 ndiyo tufanye elimu ya msingi? (pamoja na kwamba nako ni kama ndoto tu vile)
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Statement of the Month!!

    --- Mioyoni wananchi waliowengi wako kwenye vita na hali ya maisha!!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    May 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Oh yeah...ask Quemu...he can vouch for that...
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    May 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Mods saidieni....kuna watu hawaoni picha
     
  16. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Viongozi wazito sana kuchukua hatua mpaka yawakute wao.
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huo ndio Uungwana!
     
  18. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Nadhani hizi ni frustration za watu tu! Maisha magumu, kodi za nyumba kupanda, bili za umeme, etc. frustation zao wanamalizia kwa namna hii.
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,858
    Trophy Points: 280
    NN, mafisadi wanalindwa na vyombo vya dola. Vinginevyo wote hawa mafisadi akina Mkapa, Rostam, Chenge, Makamba, Idrissa Rashid, Jeetu, Manji, Subhash, Mkono, Mzindakaya, Yona, Mramba, Mattaka na wengi wengineo walitakiwa wawe lupango lakini bado wanapeta uraiani. Watanzania wangekuwa na uwezo wangewatendea hawa kama walivyomtenda huyo kibaka. Kumbuka wale vijana waliotiwa ndani kwa kumzomea tu fisadi Mkapa.
     
  20. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huo ni ugumu wa maisha uliowapata Watanzania walala hoi. Huyu kijana ni njaa tuu ndiyo iliyomtuma kuiba hiyo TV na bila shaka thamani ya hiyo TV ni shs 200,000 tu.

    Watanzania kama kweli tuna hasira ya kuwa na maisha magumu ambayo yamesababishwa na mafisadi kwa kiwango kikubwa kwanini tusichukue bakora, virungu, mapanga, mishale, bunduki nk tukwawavamia mafisadi na kuwapa kipondo cha kisawasawa?.
     
Loading...