Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya yanayosemwa kuhusu wanawake wa kipare yana ukweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Nov 30, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mmoja kati ya watu wasioamini kama kuna uhusiano kati ya kabila na tabia za mtu. Kuna rafiki yangu ana mpenzi ambaye ni Mpare na wamedumu naye kwa miaka kadhaa sasa. Sasa huyu jamaa amekuwa akisikia maneno mengi kuhusu wapare, na toka kaanza kusikia hajawah kutana na anayetoa sifa nzuri. Wengi wanadai ni wachoyo, jeuri na washirikina na mengine yanayofanana na hayo. Je ni kweli haya yanayozungumzwa yapo? Jamaa kapata hofu mapema na mpaka sasa hajielewi. Naombeni busara zenu waungwana
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja waje wapare watakujuza
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wasubirie wanshuka mlima kuja
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani mtu anakuja kuuliza tabia za mpenzio wake jf kwani sisi tunamjua jamani?watanzania kwa kupenda kudanganywa?
     
  5. c

    christer Senior Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rafiki yako unasema amekaa naye muda sasa ameshindwa kujua tabia za mpenzi wake anataka za wapare wote ataziweza.observation method ni nzuri kuliko opinion survey.acheni mambo ya kijima.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo siku akipata mhehe naye ataanza kupata hofu kwasababu kaambiwa au kasikia wahehe wako hivi au vile?
    Kwahiyo siku akipata msukuma naye ataanza kupata hofu kwasababu kaambiwa au kasikia wasukuma wako hivi au vile?

    Mwambie jamaa yako kama amemchoka dada wa mtu aachane nae kiustaarabu asianze visa mara wapare hivi mara vile hizo ni dalili za kuanza kumchoka mtu mimi nina washikaji zangu kibao wameoa wapare na sijawahi kusikia hayo unayoyasikia wewe, halafu kwanini mnapenda sana kusikiliza sijui fulani kasema hivi au vile yaani nyie mnaishi kwa maneno ya watu wengine....mtajiju
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    .....mtajiju tena mambo ya mashauzi clasic ehhhh watasonyaaaaajeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wachoyo balaa mimi ni mhanga wa wapare!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :lol::lol: Wewe banaa umeanza nitacheki na Klorokwin akuweke kwenye safu ya uimbaji..lol
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nini maana ya uchoyo??
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,156
    Trophy Points: 280
    mi wangu alikuwa poa sdana, hakuwa na makuu. Ila alikuwa ni mke wa mtu na ana watoto wawili, kila mtoto na babake
     
  12. M

    Malova JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama huyo jamaa hajayaona hayo wayasemayo kwanini ahofu. kwani hujawahi sikia watu wakisema "Mngoni mkabidhi pesa atafikisha LAKINI si MWANAMKE". Mbona bado wanawake wa makabila mengine wanatupenda na kutuamini na hatimaye tunaoa?????
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yako tabia ya haina cha kabila wala nn?
    Sie mjomba yetu alioa mwanamke mwa kutoka kanda ya kati hapo ukoo mzima tulikoma naye alikuwa mchoyo mpaka kwa mumewe ambaye ndio mtafutaji!!!,alikuwa radhi km ni chakula au nyama zioze atupe kuliko vipakuliwe watu wale!!!

    Ndugu wakatia fitna mpaka wakaachana, Anko akaenda zake kusoma ulaya akarudi na mke mwingine mchanganyio wa mjeruman na rwanda huyo alikuwa na roho mbaya utafikiri yy hakua binadam,huo ujeuri ndio usiseme mpaka leo huwa anampelekesha anko km mtoto mpaka anamkumbuka yule aliyekuwa mchoyo!

    Kwa hiyo mwambie huyo jamaa yako ausikilize moyo wake na akiwa anajua yy ndie atakayeishi naye,ila km anaoa ili kuwafurahisha washkaji basi atafute mke mwenye tabia nzuri za kabila lake.
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    jitahidi kuelewa mada kabla ya kucomment
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hii imekaa vizuri, ataipata.
     
  16. M

    Mandaz Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mm siamin ukweli juu ya kufanana kwa tabia ya mtu na kabira lake..lakin kiundani zaid nahisi kama wapare wenyew ndo wanaukwel hivi..so ni bora wakatuambia
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hata mie nilijua hili lazima liongelewe, na kweli lumelisema, looooooooh!
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mie nnachojua ni kuwa hao jamaa wanajua 'kupiga mashine' mfano hakuna, na hii inatokana na minjemba yao kuendekeza matumizi ya 'viagra' za kiasili zinazotokana na mitishamba. Nilishuhudia hilo wakati nilivyokuwa field mkomazi game reserve. Jamaa walikuwa wanayapasha moto juani maji na usiku wanaingia village. wakirudi ni simulizi hizo kwa kwenda mbele.
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ni hivi, hakuna kabila lisilokuwa na watu wenye tabia tajwa hapo juu!!! Vilevile hakuna kabila linalokosa watu wenye tabia nzuri pia. Mwambie rafiki yako kama anaolea washkaji zake......atakoma!!
     
  20. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    sio kweliii banaa..harikaaaa kirukeee cha ibweee,wapare hawako hivyo banaa,hayo ni mitizamo ya watu.muulize especta aron kwenye nyembo yake ya raha ya ndua...anamiaka minne mparee ndo kamuowaaa.labda ufupiii ila hata huko kwenu thi kunaa wafupiiii theeeeeeeeeee
     
Loading...