Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ya Wizara ya Masha ni uzembe ...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Aug 23, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Uelevu wa watendaji wakuu wa Serikali ya JK kila wakati umekuwa ni kubabaisha tupu.

    Katika tovuti ya Wizara ya Mambo ya Ndani http://www.moha.go.tz/ambayo inaongozwa na Msomi wa Sheria Laurence Masha, kumeweka "kisanduku cha Maoni" (polls) ambapo Wizara hii nyeti inataka wananchi wasaidie katika kazi zake za kila siku kwa kuuliza swali hili la kizembe na lisilo na busara (nasikitika kuita hivi kwa kuwa inaonekana Masha na Wizara yake wameshindwa kazi yao kwa hili la wananchi kuvamia vituo vya polisi).

    Nini mategemeo yajayo kwa hali hii ya mambo?.


    Wananchi kuvamia vituo vya Polisi. Je wavamizi wanastahili kuchukuliwa hatua kali?

    Ndiyo [ ]

    Hapana [ ]

    Sijui [ ]
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hili ni swali gani jamani? Eti ndio walinda usalama wetu na wasimamizi wa sheria. DUh
     
Loading...