Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ya wanafunzi kufeli je?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ha ha ha, Feb 4, 2012.

  1. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Miaka ya mwanzoni baada ya uhuru Mwl. Nyerere alitangaza maadui wakuu watatu ambao ni ujinga, maradhi na umaskini. Hivi karibuni vijana wa sekondari wamekuwa wakifeli kwa wingi. Hakuna hatua yoyote ambayo imechukuliwa na serikali, mfano; risechi, jitihada ya dharura, kuongeza vitabu na miundo mbinu ya kusomea na mengine mengi. Au ndo serikali inatoa machozi ya mamba uku wanachekelea moyoni? Au wameona Mwl anaongea pumba kwenye hilo?
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali haiwajibiki kutokana ccm imeshakuwa corrpt party so we have to remove
     
Loading...