Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ya Star TV na TANESCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ng'wabuki, Dec 4, 2011.

  1. n

    ng'wabuki Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauliza watu wa Star TV mmekuwa mkiendesha midahalo lakini inapofikia mahala ambapo viongozi wetu wametudanganya kwa muda mrefu mnajidai mawasiliano mabaya. Leo yamefikia mahala Rais wa Tanganyika Law Society bwana Stola mnakatisha matangazo. Nanyi TANESCO bila aibu mnakatakata UMeme tusipate hayo matangazo?

    Pili ama kwakuwa TV yenu ni ya kada wa CCM mnadhani hii ni kampeni yakumwangusha asiendelee kuwa kada? Mnaniudhi sana hamjawahi kufanya mdahalo ukaenda vizuri lazima watu tuteseke na tupate hasira ambazo hutupunguzia hata siku za kuishi. Mbona mpira toka Ulaya mnaurusha bila shida?
     
  2. KASSON

    KASSON Senior Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanesco "imejaa siasa"
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwani umelazimishwa kuangalia?.
     
  4. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo mjue mbivu na mbichi nasi huku haionekani poleni sana
     
  5. D

    Dan08 Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wanaboa sana...unakuta upo makini unaangalia na safari zingine umeahirisha ile utizame mdahalo,wao matangazo wanakatakata..wanaboa hah..
     
  6. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Matatizo haya star tv ni ya muda mrefu, tuseme ndo wameshindwa kabisa kurekebisha? Bora wafunge kituo kwa muda wafanye marekebisho.
     
  7. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Great thinker hua hawana majibu ya KIPUMBAVU kama yako.
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Na huu ni mwanzo na bado ile mitambo ya vyombo vya habari na mawasiliano haija anza kufanya kazi ikianza hizo tv zenu mtakuwa mnaziota ndoton 2
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Una maanisha nini ?
     
  10. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani huwajui CCM hao ! Ati wanasherehekea mika 50 ya uhuni !
     
Loading...