Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ya miaka miwili tu JK ameyatekeleza?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 13, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Katika kipindi cha miaka miwili: 2005 na 2006; JK aliahidi (mengine zaidi ya mara moja) kama ifuatavyo:Good governance (accountability, corruption); electricity, education, water, infrastructure ikiwemo transport, gender, agriculture, health ikiwemo AIDS, employment ikiwemo kuboresha mishahara ya wafanyakazi, poverty reduction ikiwemo kutoa loans, security, mining, revenue/ contracts (HakiElimu, 2006 na 2007). Frequency ya ahadi hizi zote ni 52.

    Je, ni mangapi kati ya haya ameyatekeleza mpaka sasa hivi; yaani yamekuwa ni historia!? Inakuwaje anayarudia tena mwaka huu kwenye kampeni zake za uchaguzi mkuu wa Oktoba 31, 2010?
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Afya yake tu imemshinda, je ya watanzania walio wengi ataweza?!
     
  3. TingTing

    TingTing Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waandishi wawe wanawabana hao watu na utekelezaji wao kwa awamu iliyopita. Hivi kutawafanya wasifanye masiara na ahadi watoazo. Wanatakiwa wapimwe kila "quarter" hii itawaweka sawa na kuwafanya wawe "serious" na utekelezaji wa ahadi zao. Mwaka huu inabidi kila kitu kirekodiwe maana inabidi kitumike 2015. Safari hii mipango ya 2015 ni mapema ikitokea wakashinda halali au kwa utata.
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nasikia juzi aliahidi wananchi wa Singida kwamba atawajengea daraja.... wananchi wakashangaa wakamwambia..."Mheshimiwa, lakini hatuna mto".... akawajibu kuwa "msiwe na wasiwasi... hata mto nitawaletea..."...:smile-big::confused2::confused2:

    Hizo ndio ahadi za Jeikei
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,660
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Anaahidi hata vitu visivyowezekana, anadhani watu wote ni wajinga.
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa ana PhD ya AHADISM SISIEMUNOLOGY........:becky::becky:

    vote him out..! akamsaidie kazi shekh yahaya.
     
Loading...