Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ya Dk Slaa kuchukua mikoba ni kweli?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sizinga, Jul 11, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kutokana na Source yenyewe kutoiamini/Not reliable imebidi nije hapa jamvini!!

    • Shibuda kung'olewa ubunge
    • Dk Slaa kuchukua mikoba ya Shibuda!!
    • Tundu Lissu anaandaa waraka wa kumfukuza Chamani.
    • Zitto kabwe kasema Kamati kuu lazima imuondoe/umfukuze Shibuda uanachama.

    Source: Jambo Leo Today
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nionavyo ni kwamba Dk Slaa kwa alipofikia hastahili kurudi bungeni kama Mbunge, kazi ya huku anayoifanya imetukuka vya kutosha, Ubunge sio hadhi yake tena, yabidi arudi mjengoni kama Rais!!
     
  3. O

    Omr JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya sasa mambo ndio yameanza.... wanaccm tunasubiri matokeo.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hivi haulifahamu hili gazeti kweli?
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usifanye mchezo na posho ndugu yangu.... tamaa ndio inamrudisha huko bungeni.
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwani imeisha kuwa confirmed mpaka unasema hivyo!
     
  7. O

    Omr JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa kama ni rumors basi kwanini mnaileta humu JF.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Tusiwape magamba faida, subira yavuta heri.
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    akirudi bungeni ile posho ya millioni saba itasitishwa?????
     
  10. J

    JikeDume Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heheheheeeeeee huyo ndiye rais wenu eti anakiu ya posho na anaviza kajimbo kokote ajitose hahahahaaaaaaaaaa!!!!!
    na nyie vueni gamba tuone, madiwani na huyo shubuda
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama tatizo ni posho!! CDM hawana haja na Posho, ila CCM ndio kabsaaaaaaaa, bila posho hawaendi!!
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi si muumini wa slaa ila hili la kurudi bungeni BIG YES. Hata kura yangu atapata akija kugombea (Ila urais no Please). Nimemiss mchango uliotukuka bungeni wa huyu mtu. Wish hizi tetesi ziwe za kweli.
     
  13. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wacha tuvute subira
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono shibuda aondolewe ila wafuate taratibu zote na aruhusiwe kujitetea kwenye vikao vya chama kwa mujibu wa katiba ya CDM.

    Dr. Slaa aendelee kuimarisha chama hasa ni rural areas, ubunge awaachie madogo wa Umoja wa vijana wa Chadema nina imani 100% yeyote atakayesimama kwa tiketi ya chadema hata kama ni mimi nitapita tu. watu wamechachoka CCM ya umagamba.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Namshauri akagombee ilo jimbo la Shubuda halafu Shibuda anagombea kupitia CCM, patamu hapo Magamba na Magwanda
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nawashauri Chadema wawe makini sana katika kutekeleza hilo kwani wanatakiwa wawe na strong reasons za kumfukuza. Kwani kinyume chake atawaburuza mahakamani na akiwashinda tu atabaki bungeni kwa nguvu za mahakama. Refer Bi Naila Jidawi wa CUF.

    msikirupuke
     
  17. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    By the way, Dr Slaa sio wa viwango vya chini kiasi hicho. Wanakijenga chama na wana watu wengi wenyeuwezo wa kuwawakilisha wananchi kutokea maeneo yao! Hata ikitokea kweli Shibuda kupigwa chini, basi taratibu stahiki kwa mujibu wa katiba ya chama lazima zitumike kumpiga chini na kumchagua mgombea atakayesimama.
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180

    binafsi siafiki slaa kugombea ubunge huko, hata hivyo naamini huo ni uzushi wa wanamgamba tu, lakini hilo la kumfukuza shibuda naunga mkono hoja 100%, ww unasema atawaburuza mahakamni, kwa lipi? km hafuati sera za chama ataenda kushtaki kitu gani mahakamni?
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sababu wanazo nyinginyingi tu, sema umakini wa hali ya juu unatakiwa!! Huyu bwana ni kimeo kwa watu makini
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hakuna Sheria ya kumfukuza mbunge, ni kusubiri mpaka kipindi chake kiishe
     
Loading...