Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ya Arumeru sasa kiboko

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MATATIZO SABA, Mar 28, 2012.

  1. M

    MATATIZO SABA Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimekuwa mfuatiliaji mzuri wa muendelezo wa vipindi vinavyo rushwa na MLIMANI TV kila siku saa 3. kuhusu jimbo la arumeru jamani jamani Jamani kweli watanzania Wenzetu wanaishi maisha magumu kiasi hiki maji hakuna vyura hospitali mmmm. Tanzania hii hii.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha jimbo langu hilo nimekaa sana huko!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Chagua Ccm! Maisha bora kwa kila Mtanzania.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    maaskofu na wachungaji wameshakunja chao,kuna nini tena?
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    twende tu
     
  6. a

    audacious Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    usishangae mkuu kuna watu wanaishi mita chache kutoka ikulu lakini wana matatizo zaidi ya hayo uyaonayo arumeru.hii ndo tz bana ishauzwa siku nyingi sana kwa muwekezaji mmoja wa msoga.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Majibu ya kubetweka kwao ni tarehe moja.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Majibu ya kubetweka kwao ni tarehe moja.
     
Loading...