Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya xaxa soma hiii ujue kiricho jili valentine.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by chachas mchina, Feb 14, 2012.

  1. c

    chachas mchina Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mizunguko nimeckia watu wakilaumiana na wapenzi wao kuwa kwanini umechelewa c ungewahi mapema,mwenzake nae akajibu nawe c ungechukuwa mapema, Nikaanza upelelezi nikagundua kumbe ni GEST eti zimejaaa, e wajameni mmeisoma hiyo??
     
  2. m

    mkazamjomba Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    most of valentine day ya watanzania ni ngono tu mambo ya kuiga hayo
     
  3. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! shutting down!
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    xaxa maana yake ndo nini?.... naomba usilete mambo ya face book huku jf sawa.
    nitarudi........
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    nilikuwa nataka kuisepa post yako nkakuonea huruma kuisoma tu nkakutana na " mmeixoma" hebu jaribu kutumia maneno kama great thinker ya fc bk yaache huko huko.
    samahan kama nimekuuzi by the way watanzani ndivyo tulivyo tunaulimbukeni sana hiyo si maana ya valentine day..
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    And the good news is that condoms conducts 'viralworms' so keep on dipping deep not low
     
  7. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    fc bk ndio nini na wewe eeh
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nimeudhika sana na lugha uliotumia.tumia lugha sanifu utaheshimika na mada yako itasomwa na wengi
    hili jukwaa lina watu wazima
    xaxa= unataka kutuambia hujui maneno sahihi?
    kiricho jili= ni kama vile mataputapu
    ndugu yangu heshimu lugha yetu adhimu ya taifa.
     
  9. Loma

    Loma Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usirudi kuleta ****** kama huu ukikosa cha kupost enda kalale
     
  10. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wapiga nyeto hainaga majotrooo na presha.
     
  11. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hii cku haikuwepo wandugu na mathematician wameiprove mathematically cheki hii,
    14-2-12=0 so this year there was no valentine day.
     
  12. S

    SENGE Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Valentine ya mwaka huu ni feki kwa mjibu wa wanamahesabu
    i.e 14-02-12=0
    kwahiyo inabidi irudiwe tar 28 Feb
    i.e 28-02-12=14.
    KWAHIYO KAMA UMESHEREHEKEA NI HASARA JIPANGE.........
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kumbe kuna wachina humu jf?
     
  14. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Hawa wanaotumia 'X' badala ya 'S' sijui wanatufundisha nini, muda si mrefu wataanza kutumi 't' badala ya 'f'. Kwny kamusi ya kiswahili sanifu hakuna alfabeti X jamani.
     
  15. c

    chachas mchina Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Tedo nimekwelewa
     
  16. c

    chachas mchina Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ARV nashukuru kwa kuniulizia swali, ila nimemsoma alimaanisha nini.
     
  17. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu. Hivi neno ''kwny'' nalo lipo kwenye kamusi?? Nilikuwa sijui.
     
  18. c

    chachas mchina Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Lokissa; sitorudia maana sio nia yangu kuwaudhi humu jf, amani kwako.
     
  19. c

    chachas mchina Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Loma; Powa mkubwa nitalala,ingawa sio nia yangu.
     
  20. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mtoa mada nakuonea huruma. Hujui kiswahili na pasi shaka hata kiingereza kinakupa tabu. Nini maana ya kirichojili, xaxa, umexoma? Pole sana. Huwezi kazi ofisi yoyote manake wewe ni mvivu wa kufikiri na pia mzembe wa hata kuandika ujumbe rahisi tu. Sijaona mtu makini hata siku moja akaandika hivi. Kila la heri!
     
Loading...