Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya waziri wa Utalii na Mali Asili Ajiuzulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Sep 6, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    jamani naomba waziri wa Hii wizara ajiuzulu Hapa tumekamata pembe 700 nipo Malysia Zilikuwa zinaenda China hazina kibali ↲
    Nawasilisha
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ajiuzulu aliyemteua
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Source haijajitosheleza...
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilijuwa tayari kajiuzulu, kumbe unamtaka ajiuzulu? Mmekamata nyie na kina nani?
     
  5. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    hebu leta habari kwa kina ieleweke vizuri ..una hakika zinatoka tz
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa ujumla hakuna sheria ambayo inaruhusu biashara hiyo,,,,unakumbuka tanzania walikataliwa kuuza pembe????
    <br />
    <br />
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli mdau,,,,,,itaundwa tume hapooooooo
    <br />
    <br />
     
  8. B

    Bwana bonny Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BBC wametangaza jioni hii
     
  9. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Sio ajiuzulu pekee haistoshi anyongwe na yeyey na aliyemchagua
     
  10. n

    nchasi JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    lete source basi mbona habari inaelea tu juujuu!
     
  11. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mnataka source mi mwenyewe Ila ambao mpo Tz BBC SWAHILI WATATANGAZA
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Janja,hapa tanzania wanyama wapatao 116 wametoroshwa wakiwa hai,,,,,na hakuna lolote,sembuse pembe zilizokamatwa malaysia???????SAHAU,zile za vietnam??????zimeishia wapi????
    <br />
    <br />
     
  13. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    du una maana Mh kikwe Ajitundike
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu, tukiwaambia makuwadi wa hawa magamba hapa jamvini wawashauri mambwana zao waache wizi huu kwani siku si nyingi mwanga utaonekana, wao wanataka kuongelea mavazi ya cdm, wanataka kuongelea watu na sio issue......ni wazi kuwa wanapata ujira wao, lakini adhabu kwa mabwana zao itakuwa sawa sawa na adhabu kwao.
    Ritz, ngongo, ff, kishongo, mwita wa clouds, rejao na kenge wengine. Wake up!
     
  15. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hivi Nyumbani tanzania hakuna Usalama wa taifa
     
  16. n

    nchasi JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Fanyeni mpango wa kuuza hukohuko muambulie chochote, mkileta huku bado hamtasaidia kitu maana hawa wa2 wameshaiuza nchi kwa faida yao pekee. Ukizileta huku watauza tena kwa bei ya kutupwa, uzeni tu na nyie mpate mgao wa rasilimali za TZ.
     
  17. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    kaka kwa macho yangu nimehakisha ni za Tz tulia niwaletee data kamili
     
  18. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Bora umeskia Maana wangeona nimezusha
     
  19. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Subiri Aljazeera Swahili ndo mtapata Data Vyombo vya habari Tz c aft Money
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hakuna mkuu ila kuna usalama wa CCM NA MAFISADI TU.
     
Loading...