Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya wazazi,kazi kwenu!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Myakubanga, Dec 28, 2011.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa kwenye daladala akienda shuleni anaimba:
    Baba angekuwa jogoo na mama angekuwa tetea mimi ningekuwa kifaranga eeeh...
    Baba angekuwa beberu na mama angekuwa mtamba mimi ningekuwa ndama....uuuuuuuh...
    Baba angekuwa nyoka dume na mama jike mi ningekuwa nyoka...Ooooh...

    Ghafla konda akamkatisha:
    Kelele wewe kitoto!Wewe unadhani baba angekuwa jambazi na mama changu ungekuwa nani?

    Mtoto:...Uuuuuuuh...Baba angekuwa jambazi na mama changu mimi ningekuwa KONDA...uuuuh...

    SHULENI:
    Mwalimu:We mtoto,mimi nikikupa sh.3000 na baba akakupa 2000 utakuwa na sh.ngapi jumla?
    mtoto:3000 mwalimu!
    Mwalim :pumbavu, Lala chini,unakosa hata hesabu rahisi kabisa?
    Mtoto:Hapana mwalimu;baba kamwe hawezi kunipa hela!!!!!!!!!!!
     
  2. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    meipenda hio ya konda, hio ya pili nshaiskia sn.
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mitoto mingine bora kuitizama tu!
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hakuna kukaacha,mabanzi tu!
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    leo nilikwa nina mawazo meni sana, kwa hiyo sikuwa na furaha kabisa ila kwa hii ktu nimecheka sana...
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha........
     
  7. O

    Oncemore Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo nuksi huyo hv hakupata makwanz kutoka kwa konda kwel??????
     
  8. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du unatisha mkuu! Huwa sikomenti jokes ila let me share dis one
     
  9. R

    RECYCLER Senior Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0



    Umetisha apo, AM SO FAMOUS!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...