Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya wapenzi wa man utd ni muda wa kudhihilisha kuwa siku ile barc.aliwaotea tu.

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Jul 22, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hatimaye kocha wa manchester united,amefanikisha ule mpango wake wa kupata mechi ya kirafiki na barcelona itakayopigwa tarehe 30,mwezi huu.ili adhihilishe kuwa siku ile aliotewa tu!yasije yakawa zaidi ya yale.
     
  2. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    kuna vitoto vipya pale barca vipo moto balaa sasa yasije yakaongezeka na sir ferg degedege likampata upya
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwahyo mechi kesho!
     
Loading...