Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya wale wasiomjuwa jini (pepo) ndio huyo picha yake anatisha usiangalie please

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 10, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    “The truth of the matter is that the father of the jinn is other than Satan, although Satan does belong to the species of the jinn. The father of the jinn is a hermaphrodite [khuntha]…There is no benefit in spending time with them, and their company is positively harmful. Since they are created of fire and air, their principal attributes are pride and rebelliousness. Those who frequent them are thereby infected with arrogance and conceit…Warfare amongst them is not rare, since their essential attributes are boastfulness, asserting superiority over one another, arrogance and overbearing tyranny…On the Day of resurrection, those of them who deserve punishment are thrown in to the cold hell, since they are not affected by fire.”


    [​IMG]
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mzuri huyo.
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mbona kuna maandishi ya kiislam hapo juu pichani?ni muislam au?
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Sio maandishi yan kiislam maandishi ya kiarabu bwana sugi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Mzuri kupita wewe?atakujia huyo usiku wakati unalala usingizi Popo bawa huyo........................... Nduka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sema kiarabu sio kiislam
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Umejuaje? Alikuwa mgeni wako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Mkubwa hivyo, anawezaje kukaa ndani ya mtu? mi nilidhani mdogo kuliko piriton
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mbona anarembua?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    hakuingii wewe mwilini mwako upepo wake tu ukikupata ndio baada ya siku tatu ndio unajigeuza kuwa ni shetani mbaya yeye huyo Mungu amemuumba ana uwezo wa kujigeuza kwa kila kitu Paka mweusi mbwa mweusi

    kujigeuza upepo mkali kama wa kimbunga,kujigeuza nyoka wa aina ya chatu,kujigeuza Nge mweusi mkubwa, sasa upepo wake ukikupata ndio wewe unapata maradhi na waweza pia kufa usipofanya dua ya kumuondowa anakuwa ni mzuri ikiwa

    hadhuru watu lakini akiwa ni mbaya anakuwa ni shetani anadhuru watu wapo Majini wabaya nao ni Mashetani na wapo pia majini wazuri ni viumbe tunaoishi nao ndani ya nyumba Sokoni mahali penye mkusanyiko wa watu hao ni wazuri wanatuona lakini sisi hatuwaoni wakiwa ni wabay ndio wanaitwa mashetani................. Bujibuji
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu mimi hii elimu ya majini na mapepo siipend hata kusikia. kuna mchungaji mmoja ameandika kitabu kitwacho siri za kuzimu huyu pastor anaitwa pastor Mkumbo basi hilo lipicha hapo liko hivyo hivyo kwenye hicho kitabu lolo sijataka hata kukisoma nisije haribu mood yangu bure.

    na niliwah kuskia majini wengi wanakaa jangwani ila wapo wanaokaa majini ni kweli?

    siye wakristo 'lusifa' aliyekuwa malaika mkuu wasifa mbinguni alipotaka kaujitukuza kuliko Mungu alifukuzwa na Mungu na ndipo akaja humu duniani na ni baba wa mapepo. Jiulize anazijua siri nyingi kiasi gani za mbinguni? na je anazotreak nyingi kiasi gani za kumshawish mwanadamu kwa kwa kutumia loop hole ya siri za mbinguni anazozijua?

    na umemwona anayo alama ya freemanson iyo ya vidole viwili kumbe haya mavitu yapo tu hata kama tutakataa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Ndo maana wazungu wanatubagua, wanatuona ni majini
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    ndio ni kweli kabisa Majini ni wengi sana kuliko binadamu . Katika kila binadamu mmoja basi kuna majini unaweza kufananishana majini zaidi ya 1000. Usiogope hawa ni viumbe kama binadamu ila hawaonekani kwa macho lakini wapo kila sehemu, wanapenda kuishi majangwani,sehemu za takataka,chooni na kwenye miti mikubwa kwamfano mibuyu miembe, misufi, mivinje bahri na sehemu kwenye giza............ gfsonwin
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,048
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Achana naye huyu mzizi mgumu,amekosa kazi akaanza kuchora chora midude haieleweki,mwenyewe anaiita jinn sijui shetani?huyu mtu bwana mi huwa simwelewi kabsaaaa,au hizo picha zake amempiga huyo jainn?hahaaaaaaa!!camera gani hiyo mkuu?au olympia?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Unaogopa nini mkuu........ olyset net
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,048
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Ooh stop! Una maana paka mweusi=mbwa mweusi=mtu mweusi?? Huo ujeuri jamani.
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,048
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Niogope picha aliyoichora mzizi mkavu??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Popobawa is a legendary creature in Zanzibar that tends to show up around election time. Courtesy: Alessa Kreger/alessak.co
    olyset net
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. J

    Jembe la ndege Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwe kwe kwe umeona e a2ambie vzr huyu kamjuwaje.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...