Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya wakware nichangamkie au vipi? naomba msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilema, Nov 19, 2009.

  1. kilema

    kilema Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello,
    Tue, November 17, 2009 3:39:37 PMFrom: janet G Koneh <janet2_gluck@yahoo.com> Add to Contacts
    To:


    --------------------------------------------------------------------------------

    Greeting to you,
    How are you and how is your work? i hope that all is well with you, My name is miss Janet ,i know that you may be suprise how i get your email, i got your email today when i was browsing looking for honest partner,then i feel to drop this few line to you , and i will like you to contact me through my email so that we can know each other and exchange our pictures, and we maybecome partner.

    Remember the distance does not matter what matters is the love we share with each other.

    i am waiting to hear from you soon.

    regards Miss Janet,
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    Stuka!!!!!!!
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hamna kitu hapo!!
     
  4. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matapeli mkuu itafika mahali ataomba acc. no yako.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    AH matapeli tu hao hizo mail ishazipata kibao tu wa Nigeria ndo zao hao, hapo atakuja na story ndefuu, mara eti yeye yatima anaishi camp huko Siera leone, baba yake alikuwa waziri Liberia, so kaacha a lot of money bank, so anahitaji mtaji msaada wako aweze kuzipata hizo pesa, mwisho wa yote atakutaka umtumie dola mia au 200 ili akamilishe mambo flani ya kisheria, kumbe hakuna lolote atakutumia hata picha za demu yuko bomba kishenzi kumbe matapeli watupu. Nilishawahi tumia form kwenye yahoo mail yangu eti nimeshinda lotto ya Microsoft ambayo huchezwa kila baada ya miaka 3, ipo chini ya Bill and Melinda gates foundation, nikajaza ile form nikaweka na namba zangu za simu , majina yao yalikuwa ya kizungu tupu, nilituma ile mail baada ya kujaza form, walipojibu sasa eti kwa kuwa pesa ziko bank, eti dola laki moja so inahitaji mwanasheria kuzitoa so cost za mwanasheria mie ndo nitoe dola 250/-, nikawaambia watoe hizo pesa halafu zikitoka wakate juu kwa juu, jamaa walipopata mail wakanitwangia simu, yaani typical Nigerians, accent yao, basi nikamwambia aaah Okoo, so its you, you want to con me with your bullshit mail, jamaa akakata simu hawakurudi tena hahahahahaa
     
  6. I

    Isskia Member

    #6
    Nov 19, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli kaka Kilema, tena matapeli wakubwa, ukimwomba picha anakutumia unamwona very sex and beaitiful woman, then ndio nakuja na hizo gea kwamba anaishi camp kwa Pastor, miye yamenikuta ila nikashtuka katikati, ukitaka kuamini mwombe tu picha yake then utaona alivyo mrembo kuliko yeyote hapa Bongo.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ma email ya hivyo unaweza kuta huyo ni mwanaume dunia haiaminiki sasa
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    achana naye huyo tapeli
     
  9. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwanini umeomba msaada kwa wakware tu?[sina uhakika waliojibu kama wote ni wakware...duh kumbe na mimi nishajibu]
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kweli ndo maana watanzania wanatapeliwa kirahisi.....mimi napata haya ma email kila siku na hawa ni wa-nigeria. Wewe kama una muda jibu ma-meseji yake utaona atakutumia mapicha then ataanza kukuuliza details zako za benki ili akutumie hela au kitu kama hicho. Wewe delete tu na usiendelee kuwasiliana naye.
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    these are Nigerians
     
  12. Jerome

    Jerome Senior Member

    #12
    Nov 20, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chrispin acha uoga changamkia mchuma huo bahati zinawakosa hivyohivyo,hujui labda binti wa clinton au binti wa king Fahd?
     
  13. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,276
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 280
    Wewe mwandikie mwambie kuwa wewe ni gay, mwenyewe atanywea.
     
  14. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha haujui maneno yanaumba mkuu!!
     
  15. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,276
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 280
    Kwikwikwikwi!.
     
  16. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    anasema ameona adress yako alipo browse kwenye honest patners, kwani wewe ulishaa ply na kuachaga email yako kwenye hizo anga? kama ndio basi ndio anakujibu huyo...kama hapana lala mbele..
     
Loading...