Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya wakubwa huu ndo uaminifu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by popiexo, Feb 22, 2011.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    KUAMINIANA!

    [​IMG]


    Mke wa Frank anajivunia mume mtulivu, hashindi baa na hatongozi videmu.

    Akitoka kazini huenda kucheza basketball na hurudi nyakati za dinner. Siku moja mkewe akamhurumia. Anachoka na kazi. Mtu gani asiyependa starehe japo kidogo?

    Mke akamlazimisha outing, Frank akabisha lakini taxi ikafika. Gonga Club & Lodge.

    Walipofika mlangoni tu, mlinzi akaita, “Mambo Frank!” “Poa”


    “Nilidhani huwa huji club, inakuwaje mlinzi anakufahamu?”

    mke akauliza
    “Yule mgambo, mchana analinda ofisini kwetu, usiku anapiga part time hapa” akajibu Frank

    Wakachagua meza. Kukaa tu tayari mhudumu ameshaleta castle lager.


    Akamuuliza mama anakunywa nini. Mhudumu alipoondoka mama akauliza,
    “amejuaje unakunywa castle kama hakufahamu?”

    Wakati Frank anajikanyaga aanze vipi kujitetea, mhudumu wa vyumba akawa amefika na kuuliza.


    “Mkuu kama kawaida nimekuandalia namba tano, nendeni tu vinywaji nitawaletea huko huko”

    Kufikia hapo mama akawa hana simile tena, akanyanyuka akitukana kama chizi. Akatoka nje mbio na kuingia katika taxi iliyokuwepo pale.


    Wakati anapatana bei na dereva, Frank naye akaingia. Mama
    yakamporomoka matusi kibao na kilio juu. Alipovuta kamasi na kupiga kwikwi akamsikia dereve anasema.

    “Duh, eee bwana Frank huyu malaya uliyeokota leo balaaaaaaaaaaaaaaa kuliko wa jana!!!!!!”

     
  2. k

    kaliakitu2008 Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mara nimekuwa nikiwashangaa watu kuwaficha kwa wenzi wao katika baadhi ya mambo mfano kama mwanzo ulikuwa mnywaji basi sio kama ukishaoa unajifanya kutokunywa, watakiwa kuendelea kunywa hata kama wakwezo wapo wajue kama mkwe wao kumbe yuko hivi na si kujificha na mwisho wake ndiyo madhara kama yale kwa frank yaliyomkuta,kajificha weee mwisho kaumbuka.
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hapo ndio anapochezeaga basketball lol!
     
Loading...