Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya tuseme nchi imechukuliwa na Upinzani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Untwa, Oct 24, 2011.

  1. Untwa

    Untwa Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Tuseme nchi imechukuliwa na chama makini cha upinzani, unadhani katika kipindi cha kwanza cha Rais mteule nchi itakuwa katika hali gani kisiasa na kijamii?[/h]
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa hayo ni ya kumuachia Mungu ndiye atakaye mpa hekima na busara huyo atakayekuwa amepata ridhaa ya wananchi
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    1. Tutaona katiba mpya ikiandikwa
    2. maadili ya viongozi yakitekelezwa kwa vitendo.
    3.Uchumi wa nchi ukipanda kwa kasi kwa kuwa neno ufisadi litafutika katika misamiati yetu
    4. KIlimo kikipewa kipaumbele na kuondokana na tatizo la njaa kila mwaka
    5.Elimu kwa wote hata wale wasio na uwezo wa kiuchumi kuipata.
    6.Wtanzania kutokufa kwa magonjwa yanayotibika
    7.Sayansi na teknolojia kumkomboa mtanzania
    8.Soko la ajira kuongezeka kwa kasi sana.
    9.Tatizo la umeme kuwa historia
    10. Kufufuliwa kwa usafiri wa gari moshi.
    11. Mikataba mibovu na ya kinyonyaji kufutwa na waliosaini kuwajibishwa
    12.Walioiba mali ya umma kufilisiwa na kufikishwa mahakamani
    13........
    14.......
    15.........
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    bila katiba mpya na tume huru hakuna hakuna ridha ya wananchi bali ya usalama wa taifa (taifa=ccm)
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete na washikaji zake wote watatupwa rumande kusubiri kesi zao
     
  6. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha CUF au?
     
  7. O

    Omr JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1.matajiri wapya wataibukia
    2.Ukabila
    3.Udini
    4.Mikataba mipya ya kuwafaidisha walio shika nchi
    5.Vita ya wenyewe kwa wenyewe
    6.Tutakuwa masikini mara mia ya sasa.
     
  8. M

    Malabata JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inategea sana sera za chama kitakachoshinda
     
  10. M

    Mkwakwasu Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninavyoelewa mimi, mambo yatakuwa yale yale.Umaskini, Ufisadi,Ahadi hewa nk.Kitu kipya kabisa tutakachopata ni PICHA YA RAIS.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Hizi ni ndoto za Alinacha Mkuu.... Inakua kama kujifariji fulani hivi....
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yamekuwa ya kumwachia mungu tena, kazi kweli kweli.
     
  13. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duh Picha ya prezida.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo Osokoni anaongea kama vile yeye ndiye mvua, ndiye anatengeneza dola, utafikiri ndiye trekta. Hii dhana ya ku-support vyama kweli imevamiwa. Wenzetu wa magharibi pamoja na maendeleo yao ya hali ya juu , lakini bado wanaandamana kisa maisha magumu , bado wanachangia elimu na mbaya kabisa bado wanakuja afrika kutugombanisha ili wapate kuziba mianya ya hali mbaya katika nchi zao. Hiyo serikali ya upinzania itakuwa katika sayari ipi?
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hapo ndo hua nawaonea huruma my fellow Tanzanians.... Dhana na imani ya kusema kwamba kitakapo kuja chama kipya na utawala mpya basi kila kitu kitakua for the best... Haya mambo hayafanywi in one day yakanyoka... Yanahitaji mda for "Change" Ku-prevail ipasavo... Mfano tu hilo suala la mikataba, huwezi vunja mikataba bila kwanza kupitia uone tatizo lipo wapi... na ukishaona tatizo kwanza kuichora upya na kuandika mipya ambayo ni kwa maslahi ya nchi yaweza chukua forever.....
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bwana , inawezekana darasani ulifeli, na nashangaa sijui humu jamii uneingiaje. Wewe umeulizwa kisiasa na kijamii umerukia ushabiki na kulipaji visasi , rudi darasani wewe ukanolewe vizuri ubongo bado haujakaa sawa
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamaa kaniacha hoi tena yaani picha ya Rais, Amejitahidi sana kuona mbali manake nimeona jamaa anaitwa OSOKONI kaongea pumba kweli utafikiri
    na nafikiri ile mada kaianzisha yeye ili baadaye aingie kwa jina la OSOKONI akaandike anayoyafikiria. Unajua haya mambo ndo baadaye yanapelekea kiongozi anaadhibiwa vikali na wananchi wake. Hivi haya matumaini ya wapinzani kwa wananchi yasipotekelezeka nini hatima ya kiongozi kama huyo?
     
  18. i

    issenye JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60


    Kwa nini ishindikane kwa Tanzania? Mbona wenzetu Zambia wameweza ndani ya muda mfupi? Tuache mawazo mgando
     
  19. B

    BUBE JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna kumtupa mtu rumande ila inakuwepo tumeya maridhiano!
     
  20. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusubiri tuone ya LIBYA yatakuwaje.
     
Loading...