Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya tena wapi Somalia au Sudan?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 24, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hizi ndio picha za kufunza. Thanks.
     
  3. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuzidi kumuomba Mungu ageuze mioyo ya wanadamu kumuelelekea katika roho na kweli. Wherever kama ni somalia au sudan mauaji yanafanywa na watu wa imani moja. Kumbe baadala ya kumpinga adui halisi yaani ibilisi, watu wanauana wenyewe kwa wenyewe kwa visinginzio mbalimbali. Laiti dunia ipate viongozi jasiri wa kukemea upuuzi huu.:A S cry:
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh mtoto mdogo hivyo anaijua silaha kali kiasi hicho
    Hivi watawala wetu wanayapata haya madhili wanayoyapata wananchi wa kawaida
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na kwa hali ninayoiona tz we are on way to go there,in simple way you cant see it but we will reach there.mungu tusaidie
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah hata huyo anayenyonya akikua atakuwa mtaalamu wa mtutu
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu Erickb52 ukienda mikoa ya mpakani kama kigoma na rukwa kule silaha kama hizo sio issue yaani
    We toa gunia la mahindi unapata mpaka AK47 na risasi sio za kupimiwa unaletewa ndoo imejaa risasi toa kilo kadhaa za maharage
    Yaani kuna wakati waliwakurupusha majangili sehem sehemu huko kasulu mkuu unaambiwa walikamata magazine nne zimejaa na ndoo kama nne za risasi jamaa walikimbia wakaacha
    Sasa hebu fikiria walikuw ana risasi ngapi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa aisee ni kweli nakumbuka wakati niko kigoma shule haya mambo yalikuwa kawaida sana tu..watu wanamiliki silaha kiholela labda siku hizi ndio mambo yamebanwa na wanausalama ila palikuwa noma sana....!
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mkuu wamebana ila bado hali ni tete aise
    Ulinzi wa kule wa polisi ni wa hali ya juu
    bado magari ya abiria inabidi yasindikizwe na polisi kuvuka ile misitu na maeneo ya wakimbizi
    Bado silaha nje nje
    Na unaambiwa mtandao wa silaha kutokea hayo maeneo ndio unakuja mpaka Lake Natron huku, serengeti na maeneo ya shinyanga kupitia tabora
     
  10. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni matokeo ya kukumbatia Arab culture.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi tukirudi kwenye ukweli...je imeshindikana kabisa kudhibiti hili suala?
    Mi nadhani panakuwa na usalama mdogo sana kwa raia wa kawaida coz kuvamiwa na kuporwa mali zao imekuwa kitu cha kawaida tu
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mkuu Erickb52 sidhani kama ni kushindikana kuzuia hili
    Wapo wanaojua njia zote zinamopita silaha hizi na mitandao ya watu wanaouza
    Na wanajua kabisa hizi silaha zinafanya nini
    Waulize watu wa hiyo mikoa watakupa full story na namna mtandao wa ujangili phaswa wa tembo ulivyo mkubwa katika hiyo mikoa na hii ni kwa vile silaha zinapatikana kirahisi sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah na kwa watu wa namna hii wakiona unawaingilia anga zao kuzuia silaha lazma waanze na wee...!
    Nchi yetu imekuwa kama imebinafsishwa sasa lol
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi nahisi watakuwa wataalam kuwashinda wanaoaminika kwa leo!

    Kazi ipo kweli kweli!


     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Kabisa mkuu
    Yaani kila mbuzi anakula urefu wa kamba yake
    Na ukiona kamba yako ni fupi zaidi unakata unakuwa free kula popote
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh kweli kabisa
    Ila kiimani wanapotea sasa ndio shida
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh nimeamini kwenye suala la NSSF kiukweli limeniuma sana Mr Rocky huwezi amini.....yan jamaa wamedhihirisha jinsi gani wanavyotunyima haki watanzania....!
    Ila naamini ipo siku hii sheria itabadilishwa tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mkuu wacha tuu aise
    Wanataka tufe bila kudai mafao yetu waje watumbue wao na watoto wao
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh hawana ubinadamu hata kidogo na bunge limekuwa kwa manufaa ya watu wachache...
    Anyway tuache mambo yatajipa yenyewe tu.
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Erickb52 mbona sijakuona kwenye mjadala wa utawala wa kaka mkubwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...