Haya tena Wana J.F Picha yangu ya harusi hiyo mnasemaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 21, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 37,065
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 83
    [​IMG] Wanandoa walipotoka kanisani kufunga pingu za maisha


    Vipi jamani nimependeza mimi na mke wangu?
     
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,665
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Hizi picha hapa JF zinajirudia kweli inabidi Mods waanzishe folder ambako mtu anaweza akachek kabla hajafanya 'plagiarism' hapa
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,908
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Umependeza saaaaaaaaana
     
  4. p

    p53 JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 598
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Hii picha nakumbuka kama ilishakuwepo hapa,au?
     
  5. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Photoshop, photoshop nasema ni photoshop tu!!
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,845
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 48
    nimeipeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeenda
     
  7. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,025
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napata impression kuwa picha hii imewekwa ili iwe kichekesho kutokana na namna ambavyo macho ya binadamu na ubongo ulivyokuwa conditioned kutafsiri sura nzuri na mbaya. Concern yangu ni kuwa kuna haki gani kubeza sura ya mtu katika muktadha huu hasa ikiwa (na ndivyo ilivyo) mwekaji wa picha hii si aliye katika picha?
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 37,065
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 83
    Umegunduaje kama hiyo picha sio ya kwangu?
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,240
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    we hutaki tucheke, acha unoko.
     
  10. minda

    minda JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe we mdinka wa sudani ya kusini!!!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 20,270
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 63
    Dah, wali ulikuwepo kwa kitimoto?
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,426
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Utoto huu.
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Mmependeza sana!!
     
  14. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very lovely.
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 5,960
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    hao jamaa sura zao zinavotumika mtandaoni wangekuwa na copyright saa hizi wangekua juu
     
  16. M

    Mkare JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona eeh!
     
  17. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 497
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 16
    are they twins?
     
  18. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,074
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    nadhani ni wasouthern sudan
     
  19. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Kumbe na wewe umehisi maana wamefanana hao
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 36,640
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Mkuu mbona ukutupa mwaliko
     
  21. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #21
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Watu wa sudani kusini wanafanana sana kama vile wote ni ndugu. Ingawa hii ni photoshop ila wote watakuwa kutoka huko south sudan.
     
  22. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #22
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,908
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    picha hii tumeichoka inazunguka humu kila baada ya miezi kama vile mpya, leta kitu kipya siyo kurudia rudia pia muwe mnaangalia JF ilikujua nini kimewekwa na nini hakijawekwa
     

Share This Page