Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya tena nyumba yangu hiyo ipo Vijibweni mumeipenda jamani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 19, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]



    Wa Tanganyika musipende kuiga jamani nyumba yangu hiyoooooooooooooooo

     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh nimependa creativity
     
  3. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh... labda huo mnazi lakini muonekano hata ukishaifanyia finishing ni MBAYA
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Hujaipenda ibie? nilikuwa natarajia tuje kuishi pamoja mimi na wewe? umeniangusha sana bibie Da Pretty
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Well, 1.angeacha nafasi around ingeweza kutumika kama Fire escape. 2.Haitaji pole ya TV antenna unafunga mnazini tuu.
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hapo Mnazi unapandwa kilaini, unaanzia kwenye roof ya gorofa
     
  7. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole....humo hapana kwa kweli
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Kwanini hupapendi na nyumba ina kila kitu humo ndani kila kitu kinatumia umeme wafanyakazi wapo wawili wa kike na wa kiume nje kuna gari 2 ya kwako na ya kwangu sasa unataka kitu gani tena bibie? Da Pretty
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Eh mi nilivyo iona nikazani ni zile frem za kariakoo ou lile jengo la simba pale kariakoo msimbazi
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Hukuipernda nini nyumba yangu?Mkuu MATESLAA ukijenga nyumba ya maana Serikali itasema wewe pesa za kujenga hii nyumba umezipata wapi?wewe ni Fisadi bora ujenge nyumba ya kawaida ila pesa uwe nazo Benki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni nyumba au gofu? Mboba sieleiwi mkuu MziziMkavu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona hata hiyo ni yua gharama??
    Lakini haina mvuto hata ikipakwa rangi ya chungwa au nyekundu bado hainivutii.
    Labda ufanye madarasa ya vile vyuo vya kina nanii.
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Haikuvutii kabisa? basi nitaiuza ninunuwe nyumba ingine utakayoipenda na kukuvutia wewe unasemaje? Mkuu Da Pretty
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    wewe kwa macho yako unaionaje? mkuu Young Master
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Usikute ni mambo ya ushirikina tuu.
    Akikata mti na mfuko wake unakata.
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Mie naona imekaa kimiujiza miujiza tu.
     
Loading...