Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya tena nakodisha mbwa huyo kwa mwenye kutaka Dola 20 kwa siku.

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 28, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,825
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unamkodisha ili afanye nini kilichojificha?
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,825
    Trophy Points: 280
    mkuu Father of All Ninamkodisha mbwa akulindie nyumba kwa wezi na shamba kama unalo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huku niishiko hawa jamaa huwa wanafanya kazi nyingine tofauti na ulinzi. Mambo ya wizi ni kwenu huko kwa mafisadi. Niishipo neno wizi ni msamiati na afanye wizi anaonekana ana ugonjwa wa akili. Mbwa mwenye naona kama pet na anavyokuwa pampered it is more than that Mkuu Mzizimkavu.
     
  5. d

    demulikuy JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 471
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Kwetu ni kitoweo. kiduva duva mu ng'asi
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama siyo kwa kazi ya ulinzi, naanza kupata wasiwasi sasa.
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapo unaweza kuta ni mume na mkewe, wazungu bwana hawafai hata kidogo. disgusting, samahanini lakini.
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu wala hujakosea, hawa watu ni wa ajabu sana
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sasa anakodishwa kama ajira ama? Manake kama ni ulinzi si unahitajika siku zote?
    haki za wanyama zinahusika hapa dr!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...