Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya tena mambo ya kiafrika afrika hayoooooooooooooo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 24, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Haya tena Mambo ya Kiafrika Afrika hayo tena kasheshe...................

    [​IMG]
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. G

    GTesha JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu ndo mume sasa wa kuolewa nae
     
  4. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo haki sawa izo
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sasa kaoa au kaolewa? Hilo hata kwenye bed inaelekea ni ZAIFFF tu.
     
  6. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usiku wote huu unafanya nini we mzizimkavu
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Umenijuaje kuwa nipo Online? Natibu wagonjwa wa siri si unajuwa Doctor halali mapema?..Wewe mbona hujalala kijembeee???????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kiafrika Afrika atakuwa ameolewa,Kiulaya ulaya atakuwa ameowa.Mkuu Radhia Sweety
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh hautanitibu,unatibu wakat unauza JF
    leo nipo usingiziless
    nmepata like yako wakat nlicoment nait kali.kaz njema
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Usiku huwa ninatibu VIP wa kike sio Midume kama wewe ni mchana tu vipi upo shift ya usiku kazini nini?Mkuu kijembeee Si unajuwa tena kazi na Dawa......................
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ngoja aonekana na ndugu zake atajuta
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Ndugu zake wakimuona hivyo watahisi kaka yao au ndugu yao amerogwa na mke wake itakuwa ni kasheshe kweli inaonyesha huyu atakuwa ni M-bongo huyu.. Mzinga
     
  13. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    LIMBWATA ni noma....
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    [​IMG]. kijembeee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu kwangu mimi, binafsi yangu kama nipo siumwi wala sina nini mume wangu hawez akafanya kazi za kufua nguo kama hivyo. Binafsi nampongeza kwa kuona kuwa anapaswa kumsaidia mkewe na ametimiza wajibu huo.

    Kwa huyu mwanamke Mungu na amuone asikae hata siku moja akamuumiza mumewe manake hakika ni upendo wa ajabu, tenaMungu ampe hekima sana aweze kutimiza wajibu wake kwa mumewe kama impasavyo. Mzee analinda dozi hapo chezeya mwanaume weye. usiku unafkr utamwambia unataka kimoja akuelewe lolest.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mweh! Kama n mimi nalala na mke wangu hukohuko kwa muganga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kwanini unalala na mke wako ka huyo mganga ? si anamtibu dawa za siri wakati wa usiku? Mkuu Badu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...