Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya tena makubwa Msaada!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by condorezaraisi, Aug 13, 2012.

  1. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba ushauri wenu
    Maswali yote yatajibiwa..?
    Miaka 10 iliyopita niliwahi kuwa katika mahusiano ya mapenzi na kaka X nikiwa school
    Baada ya shule tukapoteana yeye alienda nje na sisi kama family tukahama mkoa na kwenda sehemu nyingine na mawasiliano yakakatika..
    Nina wadogo zangu pia wa kike shuleni mie pekee nilitumia jina la Babu yaani Condoreza ..M
    Wadogo zangu wote wakatumia jina la baba yana N..E Na sasa nimeolewa na nina familia yangu naishi kwa Amani na upendo
    Mdogo wangu kapata mpenzi kama kawaida mapenzi ya kileo nahisi anaka ujauzito¬Ö
    Sasa wamefikia hatua ya kutaka kuoana mdogo wangu na mchumba wamefunga safari kumleta mchumba
    kwanza kututambulisha sisi masisters na baadhi ya ndugu ili hatua zingine ziendelee
    Na mahusiano yao sio ya muda mrefu sana..
    Jumamos naitwa kutambulishwa Shemeji nakuta ni X wangu ..roho imekaribia kupasuka kwa mshituko
    Moyo umekufa ganzi naona na yeye kabakia na mshangao..
    Tufanyeje juu ya hili?
    Sijasema lolote mpaka sasa..
    :A S cry:
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,724
    Trophy Points: 280
    Fungua ndoa yako,fungeni ndoa yenu wote watatu...
     
  3. data

    data JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,727
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    ngoja kwanza waje..
    Nachill pemben kwanza
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo X wako mlisha fanya naye sex ?

    Kama hujafanya naye sex sidhani kama shida.

    Ndo mana vitabu vya dini vilikataza kufanya sex kabla ya ndoa, hayo ndo madhara yake, pole sana.
     
  6. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ndo ushauri gani rafiki?????????
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine lazima kukubali matokeo tu!
    Mwaache ex wako amuoe mdogo wako! ilimradi kama hakuna tatizo lingine
    Make him your shemeji!!
     
  8. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina feelings zozote ila nishado na X na nilikuwa na uhusiano wa kishule shule kama 2 years
    Nawaza hapa can i keep secret ? upande mwingine naona kama ni dhambi
     
  9. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilifanya fazaa ingawa sasa sina any feelings najua it was past..
     
  10. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo nikae na hii siri rohoni ?
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yup!
    Keep it with you!
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,727
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280

    imekula kwako hyo..kifupi ni aibu yako..
    You must keep that to urself kama siri..usje haribu kwa dogo..
    Bado una feelings nae?
     
  13. j

    jackline JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwanini roho ikupasuke?? kama hamkuwahi kuvunja ile amri basi wacha waendelee ila kama mlishaivunja itabidi uvunje ukimya
     
  14. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Nimeamini kweli maisha ni safari ndefu
    Yaani mtu unazunguka dunia nzima kumejaa wanawake yanatokea kama haya...
     
  15. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    soma vizuri post zangu Jacline tushavunja amri
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kama unishi kwa amani na ndoa yako ya sasa na huyo mdogo wako ana uja uzito wa X wako, kaa na huyo X wako mueleze namna mtakavyo handle hii ishu isitoshe kati yenu hakuna mwenye makosa hata mdogo wako pia hana makosa, hivyo ni wewe na X kutunza siri waache waoane tu, ila itategemeana na ubavu wa vifua vyenu katika kutunza siri
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safi sana condorezaraisi, hapohuna tatizo kubwa. kama ungekuwa bado unam-feel, kungekuwa na tatizo. Acha dogo afunge naye ndoa. na kuhusu kutunza siri, fanya moja kati ya mambo mawili. Kama unadhani unataka kutubza siri na uwezo wako wa kufanya hivyoni mdogo, tafuta mshauri nasaha atakayekusaidia kujijenga kisaikolojia ili uweze kutunza siri na kama unaamini hautaweza, ni vema umweleze mdogo wako mapema kabla mambo hayajaenda mbali. Ukiacha akaja kugundua mwenyewe huko mbele ya safari, linaweza kuwa tatizo kwa sababu unatakiwa na wewe ujue yeye msimamo wake ni upi iwapo atabaini kuwa honey wake wa hivi sasa aliwahikuwa hoiney wako hapo 'kale'
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama imeshafikia hatua kuwa ana ujauzito hauwezi ukareverse hiyo kitu. Pata muda wa kuongea na huyo X wako na kujua mawazo yake baada ya kushauriana inabidi mumface mdogo wako na kumueleza ukweli. Ukweli utawaweka huru though its awkward lakini mtazoea
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kama unishi kwa amani na ndoa yako ya sasa na huyo mdogo wako ana uja uzito wa X wako, kaa na huyo X wako mueleze namna mtakavyo handle hii ishu isitoshe kati yenu hakuna mwenye makosa hata mdogo wako pia hana makosa, hivyo ni wewe na X kutunza siri waache waoane tu, ila itategemeana na ubavu wa vifua vyenu katika kutunza siri. Binafsi nilikuwa na uhusiano na dada mmoja tukiwa secondary "A level" alafu tukapotezana mwaka juzi ameolewa na brother angu na wana mtoto wanaishi kwa amani hii imebakia kuwa siri kati yangu nayeye maana tulishawahi ku-do several times
     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hakuna tatizo hapa.waache na mapenzi yao.
    kaa kimya milele
     
Loading...