Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya Sio Mapenzi Ya Kiafrika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BABA JUICE, Oct 16, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Unakutana na msichana club,library,church, siku hizi shopping malls Unamtongoza mnakuwa katika relation na mnafanya mapenzi ndio vijana wasiku hizi walivyo lazima wapime, miaka ya nyuma wanaume ndio tulikuwa na sauti unatongoza unachapa mzigo kama vijana wasasa wanavyosema alafu unaacha unatafuta mwingine. Sasa hivi mambo yamebadilika unamtongoza msichana mwisho wa siku unaachwa ww, why hajarizika na ww upo kishamba hauendani nae, ukweli ni kwamba sio upo kishamba au hauendani nae, ni kwamba hauna pesa za kumpela shopping au haumrizishi coz umeathirika na nyeto, wanawake wa sasa wanataka kati ya vitu hivi viwili shopping au good sex{i mean real gud sex sio aaaah then kwisha hapana} money and love are inseparable fahamu hilo ukishindwa kumpa kimoja mpe kingine ndio mtakwenda......sio kwamba wanadada wasasa wanatamaa hapana things have changed....na ww badilika nao.HAKUNA MAPENZI YA KIAFRIKA LOVE IS UNIVERSAL....:glasses-nerdy:
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Haya tumekusikia!
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hadithi hiyo kakufundisha nani Baba Juice?
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah! we kijana we, hata katika nyumba ya BWANA (CHURCH) unaendeleza huo upuuzi? Aisee.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ujumbe wako hasa ni nini???
     
  6. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ulikuwa hujui mpendwa
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sijaelewa vyote lkn nineona umetetea kinamama jambo ambalo si rahisi kwani siku zote sie ndo twatupiwa lawama.
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Nisaidie na wewe hapo Preta....
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mdada unalalamika au ni mkaka unatoa shule....??:A S confused:...
     
  10. c

    cool guy Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pia sijaunasa ujumbe uliokusudiwa...
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    nashukuru kama unatambua
     
  12. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    nimemwelewa. Vijana wengi wanashindwa kukamata madem shauri ya ukata .umaskini , Wanaishia masterbation. Na yeye ni shuhuda wa mambo haya.
     
  13. George Gandye

    George Gandye New Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 13, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shopping au good sex{i mean real gud sex sio aaaah then kwisha hapana} money and love are inseparable fahamu hilo ukishindwa kumpa kimoja mpe kingine ndio mtakwenda......sio kwamba wanadada wasasa wanatamaa hapana things have

    Mie nadhani wanataka vyote bila upungufu. ukimpa kimojawapo ataendela kuwa na wewe ila lazima ata-supplement hiyo tofauti pande ingine! Not ready at all to compromise
     
  14. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tuna macho makubwa kuliko akili zetu
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Baba huo ndio ujumbe wa hadithi yako?
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mukubwa naona unatoa ujumbe kwa 'picha', I mean 'picha yako'.

    Nways, mapenzi ni yuniveso mwenyewe nakubali, msichana wa NY siti, Dhaka, Jeddah, au Tandale wote tu wana fikra zilezile , kinachofautiana ni complexity tu. Kwamba nyakati zimebadilika, nakubali. Nakubali kwamba mwenyewe ni shuhuda..hauwezi kupata partner ambayo hafaidiki lolote kwa kuwa na wewe..mambo ya filsofia za 'Dr. Mkwere' ..kule uliwe..hiyo ni fact whether we like it or not.

    Ulimwengu haupo fea, au to be exact, binadamu hayuko fea, so are his/her love preferences..cha kuzingatia ni kuelewa tu undani wa inshu na kutopoteza muda ku-over-analyse haya mambo. Dunia ina vitu vingi vizuri sio lazima saaaaaaaana.
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Love has no relationship at all with money..............You are confusing cash induced spousal co-operation to your instant sexual gratification with love...............If you have money you can buy sex; but assuredly I guarantee you, that is not a path to secure enduring love......................When you mingle money with love the end product is showers of hypocrisy.............................
     
  18. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mbona kama iko one way traffic, or simply iko ki sexist zaidi, mtakaa hata miaka million lakini siri ya mapenzi hamtoijua, hakuna change hela wala ngono, bt naweza suggest mapenzi ni uwepo wako pale unapohitajika.
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na ina maana gani alikufundisha?
     
  20. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hizi post zinaishushia hadhi jf inaonekana ni sehemu ya wahuni na watu wasiojua. Ingekuwa vizuri tujadili mustakbali wa nchi yetu haya mambo ya mapenzi tuwaachie kina ngoswe.
     
Loading...